• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm biểu tượng yahoo trong tin nhắn.

tommynguyen1961

Yahoo! Smilies for texting

Chương trình Mod này bổ sung thêm phần sinh động trong tin nhắn của các bạn bằng bộ biểu hiện cảm xúc giống trong yahoo mesenger.
Các bạn chỉ cần copy file download về và đưa vào "C:\ resource\apps\" thế là xong.
Chúc các bạn vui.

linhhon0007

thank anh TOMY nhiều,hihi.em thích vụ này quá,em xin bóc tem cái coi nào hihi.:D
ôi anh TOMY ơi em không thể dơn về được anh ơi,em kích vào nó ra toàn hồ sơ,xem hồ sơ gì ấy,anh xem giúp em với!

linhhon0007

dạ,mạng em hoạt động tốt ạ.em kích vào thì nó hiện lên là xem hồ sơ,gửi tin nhắn,...cho anh thôi.hichic,sao kì vậy ta?:-/:-?? em thử down mấy lần nhưng lannao2 cũng vậy,em nhấp vào file là nó hiện lên xem hồ sơ và gửi tin nhắn cho anh thôi ạ.hic:-??

thaiminh40

Đẹp lắm :D
Cái này khi mình gửi thì máy nhận có hiển thị đúng biểu tượng đó không vậy ?

tommynguyen1961

dạ,mạng em hoạt động tốt ạ.em kích vào thì nó hiện lên là xem hồ sơ,gửi tin nhắn,...cho anh thôi.hichic,sao kì vậy ta?:-/:-?? em thử down mấy lần nhưng lannao2 cũng vậy,em nhấp vào file là nó hiện lên xem hồ sơ và gửi tin nhắn cho anh thôi ạ.hic:-??

em nhấn vào file download chứ click vô nick của anh làm chi mà nó không hiện lên hồ sơ của anh cũng phải.:-?

XiaoGui

Các máy nokia cũng hỗ trợ biểu tượng yahoo mà,nên các bác cứ thoải mái đi.

a2king

ý tôi là thử nhắn tin với Nokia chưa??? sao nói người ta nặng thế.

leethanh

đã thử với nokia, chỉ một vài biểu tượng là hiện lên được thôi, có 1 số biểu tượng ko được hỗ trợ từ phía nokia (thử với Nokia 5310)

namhung

Yahoo! Smilies for texting

Chương trình Mod này bổ sung thêm phần sinh động trong tin nhắn của các bạn bằng bộ biểu hiện cảm xúc giống trong yahoo mesenger.
Các bạn chỉ cần copy file download về và đưa vào "C:\ resource\apps\" thế là xong.
Chúc các bạn vui.
anh ơi. máy G900 của e ko có thẻ nhớ, anh dạy em cách cop vào bộ nhớ trong vs, anh chỉ luôn cho e cách đua file vào C:\ resource\apps\ của máy di động đi. em lan dau tien xai may HDH

tommynguyen1961

anh ơi. máy G900 của e ko có thẻ nhớ, anh dạy em cách cop vào bộ nhớ trong vs, anh chỉ luôn cho e cách đua file vào C:\ resource\apps\ của máy di động đi. em lan dau tien xai may HDH

Trước tiên bạn phải biết cách hack dt của bạn trước. (cài capswitch, swiss manager, cài file installserver.exe vô c/sys/bin).
Sau khi hoàn tất việc hack phone là bạn dùng chương trình swiss manager để đưa tất cả file nào vô file hệ thống cũng dc hết (lưu ý nhớ để capswitch ở chế độ OFF mới xâm nhập dc file hệ thống bạn nhé).
Chúc bạn thành công.

Huyallen

Có cách nào tăng số biểu tượng lên ko bác :-?em nt cho bx mà hem có cái biểu tượng :-* ...ngán quá???