• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm một ứng dụng nghe nhạc cho bạn lựa chọn

thanhtungsx

Windows Media Player 11 for your mobile .
Chúc các pác zui zẻ và có nhiều thành công mới

Chỉnh sửa cuối:

bs_hoang

Thấy giao diện đẹp quá nhưng down bằng IDM đến 99,99% là tịt luôn, sao vậy cà?8-|

0917515131

Đúng thật down chỉ đc 99,99% là tịt lun. Cài cái IDM 5.12 build 11 rùi cũng vẫn vậy. Pó tay! Mà cái giao diện này giống cái giao diẹn của phần mềm PowerMP3 giao diện WMP11 wa ta. Hay vẫn là nó thế nhỉ?

dylan_150cc

cái này có dùng cho N96 đc ko vậy?
N96 của mình chưa hack đc.
Mình sign thì nó báo là Eror load sis file!
ai biết cách chỉ mình với, thankss

thanhtungsx

Máy bạn thuộc S60V3 cho nên cài ứng dụng ko được bạn à . Thật ra cái này là PowerMp3 được thiết kế lại cho đẹp thôi :D

MinhThang

Manager

Không pm nào mà hay hơn mặc định của N96 đâu bạn.

dracula_bg

cái này chắc là power MP3, thay dổi giao diện thôi đúng không. là bản bao nhiêu vậy Tùng?

bond0201

Mình down về nhưng cài không được bạn ơi, nó báo lỗi unable install. Vậy làm sao để cài được?

thanhtungsx

Mình down về nhưng cài không được bạn ơi, nó báo lỗi unable install. Vậy làm sao để cài được?

Cái ứng dụng này cài vẫn bình thường mà bạn ! Vậy bạn bấm tổ hợp phím *#7780# ( nhập code : 12345 ) rồi cài đặt bạn nhé .