• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm một ứng dụng nghe nhạc cho bạn lựa chọn

bond0201

Cái ứng dụng này cài vẫn bình thường mà bạn ! Vậy bạn bấm tổ hợp phím *#7780# ( nhập code : 12345 ) rồi cài đặt bạn nhé .
Vẫn không được bạn ơi, trong quá trình cài nó hiện lên "Close all applications" nó kêu mình chọn yes hay no, chọn yes thì nó cài đặt nhưng được một lúc thì nó "unable to install", mình cũng chả biết bị sao nữa, mình đang xài N72. Bạn nào biết chỉ dùm mình với mình cảm ơn nhiều

linh2911

Vẫn không được bạn ơi, trong quá trình cài nó hiện lên "Close all applications" nó kêu mình chọn yes hay no, chọn yes thì nó cài đặt nhưng được một lúc thì nó "unable to install", mình cũng chả biết bị sao nữa, mình đang xài N72. Bạn nào biết chỉ dùm mình với mình cảm ơn nhiều
bạn thử dùng giả lập S60 trên PC cài thử xem thế nào, nếu được thì không có vấn đề ji, có thể N72 bạn đang dùng co pm nào xung đột với nó nên báo không cài đc(có thể).

yeun70

trùi ơi no dựa vào phien ban power mp3 đó nếu bạn có power mp3 bản việt hóa thì nó sẽ cho bạn trở lại tiếng anh

hongdo

Cảm on Thanh Tung!
cho mình hỏi chút, minh tải cái phần mềm nghe nhạc mới đó xuống mà sao ko tải được vậy?;;) Mình đang dùng máy E90

MinhThang

Manager
Cảm on Thanh Tung!
cho mình hỏi chút, minh tải cái phần mềm nghe nhạc mới đó xuống mà sao ko tải được vậy?;;) Mình đang dùng máy E90

Đã có file đính kèm ở trang 1 bạn tìm ở đó nhé, mà bạn tải bản này cài cho E90 của bạn à?:-? Nếu đúng thế thì không được bạn nhé, E90 thì bạn sang Box V3 nha.