• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm skin cho Slick ,JKB, PhotoBook với LCG-Skin-SymPViet v2.0! :)

hihoha

Well-Known Member
LCG-Skin-SymPViet v2.0

Tiếp theo bản 1.0 tại đây,phiên bản 2.0 với 15 skin mới dùng chung cho cả 3 phần mềm cho phép sử dụng skin hiện nay của LCG :Slick ,Jukebox ,PhotoBook.
Với pm bạn có thể xem trước và thay đổi giao diện nhanh chóng khỏi mắc công tìm đường dẫn để copy-paste :D

View attachment 170759View attachment 170760

daoquangsu

Sao chú không tích hợp luôn cái xmod2.0 vào luôn đi.Anh làm rồi nhưng chưa up.Ah mà chú convert cái xmod 3.0 cho v2 đi,anh làm rồi nhưng chưa được.

hihoha

Well-Known Member
Sao chú không tích hợp luôn cái xmod2.0 vào luôn đi.Anh làm rồi nhưng chưa up.Ah mà chú convert cái xmod 3.0 cho v2 đi,anh làm rồi nhưng chưa được.

Em thấy vầy sài là tiện rồi :D.Đại ca chưa convert đc thì sao em làm đây,hix

cfbl1111

cái anh này thật là...,giúp thằng em này hơi bị nhiều đó,sau quả bom tối hôm đó là có bản 2.0 liền nhanh thật,báo cho anh dragon biết em đã thử hơi đau đầu nhưng thành công mỹ mãn ,nàng đã đổ,\-/ \-/ thank cái nữa nè ;;)

duyanh89

thank bác :D xài ngon lành rồi nhưng mà cứ hihoha lộn xộn quá bác ạ :D