• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm vài skin mới cho TTPOD ! goodluck

vokhanhyen

NOTE:các skin được chuyển đổi từ 3rd sang 2nd bởi bernjie !hy vọng các bạn thích nó !

onlylove80

Các bạn lưu ý : Đây là những Skin dành cho TTpod V3.3.1 trở xuống. không dùng được cho TTpod_v3.4.0 đâu. ai dùng V3.4.0 thì lưu ý kẻo lại mất công và thắc mắc...:))

hunterviet

Well-Known Member
Jangnara Skin ttpod v3.4
Ôhh,Muốn THANKS vì box có ích uh? Nút THANKS ngay bên dưới đó Bác:)):)):)):p

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
SexyGirl Skin ttpod v3.4
Ấn THANKS để em lấy tinh thần cái nào.THANKS!!! THANKS!!! THANKS!!! Hé Hé, vui quá, em post típ nè bác Down nhanh>:)>:):))
:p

hunterviet

Well-Known Member
Blue Light Skin ttpod v.3.4
Đang post buổi tối, chưa chụp màn hình tiếp đưa hình lên cho các pác được, các bác thông cảm em xẽ đưa lên sau, màu của font và hiệu ứng giống với màu tên skin đó

hunterviet

Well-Known Member
Tiếp nữa nà

2 skin dưới đều đẹp như 2 skin girl trên nhé, chưa chụp được màng hìn cho các bạn, mình sẽ đưa lên ngay khi chụp được

hunterviet

Well-Known Member
NQH Skin TTPod v3.4
Đây là skin TTPod bản v3.4 được edit hình ảnh và ngôn ngữ tiếng việt 100% của bạn Ninh Quốc Hiếu. Sau đây là 1 số hình ảnh của skin

lucky_luong

Xin cho hỏi các bạn có SKIN hình mỹ nhân cho ttpod 3.40 không vậy hay trang Web cũng được. Xin vui lòng chỉ giúp

hunterviet

Well-Known Member
Xin cho hỏi các bạn có SKIN hình mỹ nhân cho ttpod 3.40 không vậy hay trang Web cũng được. Xin vui lòng chỉ giúp
Mình đã post 1 skin chữ Nhẫn tàu cho powerMP3, khổ nỗi tìm hoài ko có cho TTPod bạn à, mình search google đến tần trang 86 mệt quá trả thèm giở thêm nữa, chắc bạn nên nhờ Pro nào làm giúp đi thôi. Cảm ơn vì đã theo giỏi bài :p