• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme 5800 Xpress Music Red cho 7610 ok

cuongd720

Nghe có vẻ hoành tráng wa' :)) nhưng mình chỉ sửa cái ảnh nền của nó thôi.
Thấy hay thì các bác thank fa't, không thì mấy bác lượng tay:)

cuongd720

Post bài vui wa' quên đưa các bán link down :D
Link ở dưới nhé.
Các bác down về bỏ đuôi .7z rồi cài đặt bình thường nhé!

tanpossible

Đã cài thử.Hình như theme này dùng source của Red Music Edition xong edit lại cái hình nền.Icon vẫn là mặc định của máy.Chỉ có Folder là thay đổi thôi

JuRay-Duan

Đã cài thử.Hình như theme này dùng source của Red Music Edition xong edit lại cái hình nền.Icon vẫn là mặc định của máy.Chỉ có Folder là thay đổi thôi

Còn hình như gì nữa bạn?? Bạn cài vào thấy hiển thị như thế thì nó chính là như thế rồi, đâu cần phải hình như :)

tanpossible

Sẵn tiện post luôn cái Blue with Black Neon Icon Pack cho anh em
http://www.mediafire.com/download.php?ymttjzzyyn2
Link mediafire cho nó oách nhá^^
Mirror Link

tanpossible

Còn hình như gì nữa bạn?? Bạn cài vào thấy hiển thị như thế thì nó chính là như thế rồi, đâu cần phải hình như :)

Đó là cách nói thông thường thôi mà.Làm gì bắt bẻ nhau thế bác:p

Nghe có vẻ hoành tráng wa' :)) nhưng mình chỉ sửa cái ảnh nền của nó thôi.
Thấy hay thì các bác thank fa't, không thì mấy bác lượng tay:)

Theme này màu chữ bên dưới icon trùng với màu nền (màu đen) nên khó nhìn quá, dù sao cũng thanks vì đã chia sẻ :D

tanpossible

Theme này màu chữ bên dưới icon trùng với màu nền (màu đen) nên khó nhìn quá, dù sao cũng thanks vì đã chia sẻ :D

Mặc định dòng S60V2 FP1:3230,6670,6220,6600,7610 thì toàn bộ chữ trong menu mặc định màu đen.Theme design cỡ nào cũng không thể thay đổi được đâu bạn.Còn FP2 mình không rõ.FP3:N70/72/90 thì đổi màu thoải mái.

QuanDay

b ác có b ộ icon của theme xmblue (icon gi ống 5800) ko.post cho e xin.chỉ icon thôi ạ.có cỡ 48*48 thì tốt quá ạ.thanks bác trước nhé

tanpossible

b ác có b ộ icon của theme xmblue (icon gi ống 5800) ko.post cho e xin.chỉ icon thôi ạ.có cỡ 48*48 thì tốt quá ạ.thanks bác trước nhé

Yêu cầu của bạn đây.Chúc vui!

Download

Tí thì quên:Icon pack mình post ở trên là định dạng vector svg để sử dụng cho Tbuilder thì phải chuyển đổi sang png.Bạn sang đây đọc kỹ hướng dẫn mình đã viết rất chi tiết

Last edited by a moderator:

QuanDay

bác có icon.png ko ạ.e định lấy icon này để cho vào fần mềm khác.hì.cám ơn bác nhé