• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Anna cho S60v3 S60v5 S^3 FULL

anhtuana12

Theme Anna cho S60v3 S60v5 S^3 FULL ICON
Theme này khá nhiều icon Anna, tuyệt đẹp

i142241_198008-204274482930633-100000442491121-719278-3672956-n.jpg

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?uyuu1yy364tns82[/DOWNLOAD]

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?6ox5718l4kutfm7[/DOWNLOAD]

boy_online01

Đây là sự khác nhau giữa Anna icon và Pop icon (tên do IND190 tự đặt):

Lúc đầu mình cũng tưởng pop icon là Anna icon mà mất hết cảm tình :D. Pop icon xấu hơn Anna icon nhiều :D

quyrombinhduong

Đây là sự khác nhau giữa Anna icon và Pop icon (tên do IND190 tự đặt):

Lúc đầu mình cũng tưởng pop icon là Anna icon mà mất hết cảm tình :D. Pop icon xấu hơn Anna icon nhiều :D

Chính xác, vì vậy mà IND190 đã sử dụng bộ Anna icon ( rất nhiều icon, hầu hết là gần đủ để full những ứng dụng/game cần thiết) cho những bộ theme mới của mình như:

votu04

Chính xác, vì vậy mà IND190 đã sử dụng bộ Anna icon ( rất nhiều icon, hầu hết là gần đủ để full những ứng dụng/game cần thiết) cho những bộ theme mới của mình như:

mất công post ảnh sao không post theme luôn cho anh em sài bạn ^^

thn18777

Theme này mua bằng tiền mà có đâu gửi cho anh em ta chứ, chẳng qua lượm đại cái hình đưa lên minh hoạ chơi thôi

socloc20

Ânna icon thì đào đâu ra full, nhờ có pop icon mà mới full đấy, theme ânna của em giờ gần 1000 icon rồi :D

socloc20

nặng máy thôi chứ làm gì
bạn ko biết chứ theme anna cài ko full icon xấu ỉn, cái thì tròn cái thì vuông, đã làm thì làm cho full hết

Giờ trong máy chỉ có 1 theme iphone full và 1 theme anna gần full :D, em nào cũng 15mb nhưng rất mượt :D

minhthang772

bạn ko biết chứ theme anna cài ko full icon xấu ỉn, cái thì tròn cái thì vuông, đã làm thì làm cho full hết

Giờ trong máy chỉ có 1 theme iphone full và 1 theme anna gần full :D, em nào cũng 15mb nhưng rất mượt :D

share cho mình cái theme iphone với

AyTeeZ

icon đời đầu nó xấu quá,như theme belle by vova do mình edit icon full rất nhiều.trừ vài phần mềm crack và thôi.

thanks173

icon đời đầu nó xấu quá,như theme belle by vova do mình edit icon full rất nhiều.trừ vài phần mềm crack và thôi.

Mình lại thích pop icon.:D. Chưa kiếm dc theme nào icon Anna ưng ý cả. Bạn có thì share với, cái theme bạn nói nhiều loại icon quá:-?

AyTeeZ

lúc sáng vào dailymobile có theme meego cho s^3 đẹp lắm,tiếc là cài vào s60v5 ko full icon.theme này full pop icon củ n9 và thành công cụ mod theo kiểu n9

ace_hp7

Active Member
cái này vẫn tính phí bạn à ,h sale còn 5000 vnd rùi ,mấy link down đc chỉ là file ảnh thôi