• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme belle rất đẹp fix by thanchetdepchaj2

thanchetdepchaj2

Đây là một theme mình thấy đẹp trên trang symbiantheme.us nên fix lại một chút từ những bộ icon trong các theme khác trên diễn đàn cho đẹp hơn với sở thích cá nhân.bạn nào thấy thích thì tải về dùng nha
Hình ảnh nè

Chỉnh sửa cuối:

ajinomoto1410

các bác cho em hỏi ngoài lề tí :"> làm sao hiện tài khoản gốc/lưu lượng.... trên màn hình thế nhỉ ?

thanchetdepchaj2

icon mình chỉ thu lượm từ các theme khác trên diễn đàn thôi.còn nhiều nhưng mình delete bớt đi cho nhẹ vì máy mình chỉ xài vài chục ứng dụng thui.cột bin vs sóng thì nguyên bản nó vậy.mình thấy cũng đẹp mà

thanchetdepchaj2

cái tk thì đúng là tuoch balance đấy.cảm ơn anh vũ đã giúp nha.tiện anh chỉ em luôn làm sao ẩn ảnh vô thẻ đi.lần sau đỡ công anh edit

Dragon459

Manager
cái tk thì đúng là tuoch balance đấy.cảm ơn anh vũ đã giúp nha.tiện anh chỉ em luôn làm sao ẩn ảnh vô thẻ đi.lần sau đỡ công anh edit
thêm thẻ
vào phần muốn ẩn
thanks ủng hộ bạn đã chỉnh sửa và post lên đây thôi chứ nói thật là dạng theme này cũng k có gì đặc biệt cả,các icon đều quen thuộc cả.hơn nữa nó lại bị lẫn lộn từ ít nhất 3 bộ với nhau.

thanchetdepchaj2

mình hiểu rồi.lần sau cho vào gọn mắt.mình mới bắt đầu viết bài lần đầu từ đêm qua nên chưa biết nhiều.thank

Lori_hd

đẹp nhưng không phải sở thích cuỉa mình, cám ơn chú thớt nhiều

shido_katori

Active Member
themes này là Parrot - Samy, mình còn có thêm bản Blue bird, ko biết bộ này có bao nhiêu hay chỉ 2 theme đó thôi

thanchetdepchaj2

ừh đúng rồi là Parrot - Samy.hôm qua lượn lờ trên symbiantheme.us thấy cọc bin đẹp nên đem về xào ít icon kiếm được trên dd vào.nhìn cũng tạm => đem share cho ai cùng sở thích ;;)