• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Butterfly rực rỡ

choitoisang

Tải theme này trong Cydia nhé ( tên theme là Butterfly)

longgiang81

Super V.I.P
Theme ko liên quan đến OS, miễn trên iPhone có cài WinterBoard là dùng đc, post bài cụt lủn với câu Thanks hoặc hỏi Link thế này lần nữa là Del hết cả đó.

honglanh

các pác ơi chỉ jup e voi! iphone của e 3.0, sao mà e cài theme vào sao hình của theme nó k hiển thị. pac nào biết chỉ cho em với. thank

B

Beelzebub

Guest
Chỉnh tên icon trùng với tên soft, VD Text phải đổi thành messages :)

iHeidi

E mới tậu 1 cây Iphone 3GS, tình hình là đang khùng với nó mọi người ơi, sao ko vao Cydua lam cạ j được hết, install cái Winterboard vô máy rồi mà chẳng thấy cạ théme nao cả? zậy là sao mọi người?

XuanTruong

Super V.I.P
E mới tậu 1 cây Iphone 3GS, tình hình là đang khùng với nó mọi người ơi, sao ko vao Cydua lam cạ j được hết, install cái Winterboard vô máy rồi mà chẳng thấy cạ théme nao cả? zậy là sao mọi người?

Winterboard nhiệm vụ là QUẢN LÝ Theme chứ nó có sẵn đâu? Muốn có Theme thì phải cài vào mới có được!

s0j7

Mấy anh cho em hỏi là WinterBoard là có sẵn trong Iphone không ạh. Em xài version 2.2.1 không biết có sẵn không anh.

Zenki

Super V.I.P
Mấy anh cho em hỏi là WinterBoard là có sẵn trong Iphone không ạh. Em xài version 2.2.1 không biết có sẵn không anh.
Winterboard không có sẵn mà phải cài bạn ah :D Bạn Jailbreak cho iPhone sau đó sẽ có phần Cydia, vào Cydia để cài Winterboard ;) Bạn tham khảo thêm ở khu vực iPhone FW 2.x sẽ có hướng dẫn cho bạn cách Jailbreak ;)

s0j7

Em đã có Cydia rồi mà không biết để làm gì. Cám ơn anh rất nhiều nha :)

XuanTruong

Super V.I.P
Em đã có Cydia rồi mà không biết để làm gì. Cám ơn anh rất nhiều nha :)

TRỜI! Kết nối iPhone với NET rồi vào Cydia mà cài đặt Winterboard chứ sao nữa Bạn? Không thảo luận vấn đề này ở đây nhé!