• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Chúc mừng năm mới mod by Ntv_79 rất tuyệt vời nào!

Ntv_79

Nhân dịp năm mới 2011 xin gửi tới anh em một vài theme Chúc mừng năm mới với lời chúc như trong theme:Năm mới Thành đạt - An khang - Thịnh vượng và Vạn sự như ý!!!

DOWNLOAD CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2011

Thêm cái nữa nào! Hình giống nhau nhưng theme khác nhau đó nhé! Cái này icon N8

DOWNLOAD

Tiếp tục một sản phẩm từ theme của Blue Ray với màu popup đỏ phù hợp hơn với hình nền!

DOWNLOAD

Và đây là sản phẩm đẹp nhất, mod từ theme của PiZero! Chúc mừng năm mới mọi người.

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Thêm cái nữa nào! Hình giống nhau nhưng theme khác nhau đó nhé! Cái này icon N8

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Tiếp tục một sản phẩm từ theme của Blue Ray với màu popup đỏ phù hợp hơn với hình nền!

DOWNLOAD

Vẫn đang tiếp tục....

Chỉnh sửa cuối:

hatranbeclin

Thank cai nào!
Ntv có thems nào Hs trong suốt mà bàn phím màu đen ống hok? như IP vậy á

hoaikent_gl

Cái them thứu 2 banc nvt dưa ra không cài đc . cài xong máy retart tồi văng ra luôn . máy mình đã hack , bác coi lại đi nha .

Ntv_79

Thank cai nào!
Ntv có thems nào Hs trong suốt mà bàn phím màu đen ống hok? như IP vậy á
Có topic chuyên IP đó bạn qua coi có cái nào ưng ý không!
sao pác có dc lịch âm trong lịch hay vậy :D
Đã dẫn link qua tin nhắn cho bạn rồi đó. Máy mình N97 là mặc định nó vậy rồi không cần mod@!
Cái them thứu 2 banc nvt dưa ra không cài đc . cài xong máy retart tồi văng ra luôn . máy mình đã hack , bác coi lại đi nha .
Mình cài bình thường mà! Không thì bạn thử với cái khác vậy!

Ntv_79

Và đây là sản phẩm đẹp nhất, mod từ theme của PiZero! Chúc mừng năm mới mọi người.

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

hoaikent_gl

them đẹp nhưng icon bị méo . mình cài vô cái nào cũng vậy , máy mình 5530 fw c6 nha , khi cài xong các widget nó bị méo . Tiêu biểu như cái Opera 10.1 của mình nè , méo tròn . hiiiii

QuanDay

Theme của Blue Ray( theme thứ 3) mình cài vào bị lỗi hình nền ngoài màn hình chính - hiện ko đẹp như mấy theme khác. Hình như ko đúng độ phân giải. :-?

kitafung

Theme của Blue Ray( theme thứ 3) mình cài vào bị lỗi hình nền ngoài màn hình chính - hiện ko đẹp như mấy theme khác. Hình như ko đúng độ phân giải. :-?

Nếu bác xài CFW C6 có một số bản Cook xung đột với một số theme nhé.

Ntv_79

Đã up lại toàn bộ hình, hic gét cái trang photobooket quá, banwidch gì không biết nữa! Anh em tiếp tục vào down nhé!

ferrari777

NTV hay làm theme cho hỏi tý cái plugin chép vào chỗ nào của Cabider UI 3.4 vậy ?

xubaxabu

Có trong suốt thì tốt, mấy cái widget dùng themes trong suốt nhìn đẹp thế ko biết.

Ntv_79

xubaxabu

Ẹm thích cái cuối cùng nhất, màu đỏ và vàng rất đẹp. Nhưng mà bản đấy gần trong suốt thì tốt, đỏ quá làm widget che hết cả hình nền. Bản đầu thì lại trong suốt quá, chữ trắng trên nền đỏ khó nhìn lắm ;;);;);;). Bản thứ 2 thì có vẻ dung hòa nhưng đúng cái nền đồng hồ cần có màu để nhìn cho rõ thì lại để trong suốt. Em nhận xét có gì sai mong mấy anh thông cảm, đừng ném đá em :p

Chỉnh sửa cuối:

hoaikent_gl

Cái quan trọng là nó không bị méo , trong suốt hay không trogn chưa nói , nhưng mà cái icon hay widget đưa ra ngoài nó méo nhìn kì cục lắm .

Còn
Nếu bác xài CFW C6 có một số bản Cook xung đột với một số theme nhé
bạn nói thế này thì thua . Có cách nào khắc phục tình trạng này không vì đa số a e trong diễn đàn mình dều hack phone hết mà .

tức thiệt đó .