• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đặc biệt

horkbajir

Vì là theme thuộc thể loại đặc biệt nên cho phép em không post hình minh họa [về sau nếu cái nào ổn em sẽ có hỉnh, cái nào không nên có thì em vẫn xin phép ;) ], anh em cứ down về dùng thử, nếu thấy có gì không phải các bác Mod cứ lock lại giùm em, em cảm ơn :D

Khai mạc vài cái:

1.Britney 19

2. Cái này mượn hình bên Topic Xăm người minh họa ;)

Super Girl

3.Adriana

caubevodanh76

heheh, bạn cứ tiếp tục đi, theo mình là mặc dù hô khẩu hiệu là ko post themes quá phô trương , nhưng mà mình nghĩ là cả khối người down cái này đấy, rồi ta cứ xem :d :d :d lol

SirKojiro

bạn ơi. có hình kèm theo ko pót lên cho minh xem với

Các Theme này khá nhậy cảm nên một số hình cuat Theme không được đưa lên. Tôi thấy là rất hợp lý nhưng các bác post cai tên file cố gắng thể hiện rõ nội dung một chút cho mọi ngừoi dễ chọn. Vẫn thích cái Theme hở hết nhưng không hở gì :D

horkbajir

Bác SirKojiro hiểu đúng ý em :D thx bác đã động viên, lần sau em sẽ cố gắng đặt tên thật sát sườn :)

horkbajir

dạo này em đang bận chút việc học hành :D sẽ sớm quay lại phục vụ các bác sớm nhẩt có thể :)

H2nt

minh củng có nhiều Theme đẹp lắm nhưng ko biết làm thế nào để đem lên được. Ai biết chỉ dẩn cho mình với. Cảm Ơn