• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đặc biệt

Hungpdahl

Well-Known Member
mốn post lên bạn nhấn vào ô khung đầy đủ rùi kéo xuống dưới thấy ô quản lý tập đính kèm.

Hdesperado

heheh, bạn cứ tiếp tục đi, theo mình là mặc dù hô khẩu hiệu là ko post themes quá phô trương , nhưng mà mình nghĩ là cả khối người down cái này đấy, rồi ta cứ xem :d :d :d lol

Làm gì mà cứ úp úp mở mở thế nhỉ!

horkbajir

lâu lâu lại có vài thứ share :) Ai biết host nào để up file chỉ em với, chứ attach thế này bất tiện quá, còn cái host kia thì bắt đợi tận 100s lận

1. Football Team (cái này có ảnh minh hoạ) :D

Download Here

2. Jessica Biel (attach file)

minhdan_cdt01

theme đẹp phải là theme màu sắc hài hòa. các icon cũng phải đẹp.hình ảnh cũng phải phù hợp với người việt nam. Nếu các bạn muốn lấy theme ( rất nhiều và đẹp. Lại có thể lựa chọn thoải mái ) thì hãy vào đay ownskin.com. Chúc vui vẻ

BUTERHN

Vì là theme thuộc thể loại đặc biệt nên cho phép em không post hình minh họa [về sau nếu cái nào ổn em sẽ có hỉnh, cái nào không nên có thì em vẫn xin phép ;) ], anh em cứ down về dùng thử, nếu thấy có gì không phải các bác Mod cứ lock lại giùm em, em cảm ơn :D

Khai mạc vài cái:

1.Britney 19

2. Cái này mượn hình bên Topic Xăm người minh họa ;)

Super Girl

3.Adriana

Không down được " This file doesn't exist or has been removed ".