• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme.DIY.v1.50 VH

let_dung3

Đây là phần mềm tự tạo theme, và cũng là lần đầu tiên mình việt hóa phần mềm, nếu có lỗi gì các bạn chỉ mình thêm nha. Mình chuyển qua link mediafire cho các bạn dễ down
HTML:
http://www.mediafire.com/?sharekey=2c0fd7059de61c15931c7453395df025e04e75f6e8ebb871

Sory các bạn ảnh minh họa đây

Chỉnh sửa cuối:

maiphutinhem

ủa sao bẹn không đưa hình lên cho anh em tham khảo .Cẩn thận không có hình là bị chính quyền xóa bài đấy :-??

CongVoi

Super V.I.P
Bạn cho dùm cái ảnh lên nhé.Trong 12 tiếng mà ko có ảnh sẽ Lock lại!!!

220T280

Anh Minh Thắng. Online = điện thoại thì làm thế nào để bấm thank ạ. Em ko thấy nút thank

cupidbaby

Anh Minh Thắng. Online = điện thoại thì làm thế nào để bấm thank ạ. Em ko thấy nút thank

Online = điện thoại là dd tự động chuyển sang giao diện cho mobile.Làm j có nút thank mà bấm.:)

minhtien1810

cho mình hỏi có thể bổ sung thêm 1 vài chủ đề khác không, mình xài hết rồi giờ mún có icon mới, vậy làm thế nào đây