• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme động cho Nokia S60 v5 (Nokia 5800,Nokia N97...)

Status
Không mở trả lời sau này.

xuandung11a2

Well-Known Member
ANIMATED THEMES

*Mình mạn phép mở topic này để giới thiệu các theme động cho dòng S60V5,hiện tại là Nokia 5800,Nokia N97.
*Các bài giới thiệu theme động xin vui lòng đính kèm hình ảnh và link download rõ ràng.
*Chúc các bạn tham gia vui vẻ.!!

Đầu tiên là 30 ANIMATED THEMES FOR 5800,N97:​

Sau khi cài và áp dụng theme,các bạn vào Menu>ownskin để chọn animated theme và đặt Flash screensaver OFF là ok.

hieuthu

có thể chỉ cụ thể hơn không hả bác,e cài rùi mà nó đứng im kg động đậy ji hết bác àh?

hanhchanhtn

bạn ơi tớ cũng cài đặt rồi mà hình vẫn đứng yên tớ ko thấy mục ownskin ở đâu bạn có thể hướng dẫn cho bọn tớ chi tiết hơn được ko bạn

anh7donco

Cài mấy cái theme động này có hao pin hay làm cho máy chạy chậm không bạn?

mutk1234

bạn ơi, mình xài N97, mình cài rồi, nhưng vào phần owskin ko thấy chữ flash nào cả, toàn hình đứng yên, mà cài xong, mình khỏi động máy lại, giờ nó đứng yên màn hình trắng, tháo pin ra lắp lại hoài, không lên hình luôn rồi, có bị virus ko đây T_T, chắc mai đem ra bảo hành rồi , buồn quá,không cài được còn bị đứng máy luôn, nó hiện màn hình trắng ghi chử Nokia hoài à, kô vào được, tháo pin lăp lại cả chục lần cũng thế.chán quá

tai92_5800

bạn ơi, mình xài N97, mình cài rồi, nhưng vào phần owskin ko thấy chữ flash nào cả, toàn hình đứng yên, mà cài xong, mình khỏi động máy lại, giờ nó đứng yên màn hình trắng, tháo pin ra lắp lại hoài, không lên hình luôn rồi, có bị virus ko đây T_T, chắc mai đem ra bảo hành rồi , buồn quá,không cài được còn bị đứng máy luôn, nó hiện màn hình trắng ghi chử Nokia hoài à, kô vào được, tháo pin lăp lại cả chục lần cũng thế.chán quá
neu mo man hinh len ma no co chu nokia hoai khong len duoc thi ban thao the nho ra roi bat may lại chac se duoc day, minh xai 5800 cung bi nhu zay roi, ban thao the nho ra roi mo may lai di nha

quangnht

cài xong rùi tìm mai chả thấy oskin ở đâu ra. Mình dùng máy N5800.
Chủ top hướng dẫn cụ thể thêm 1 chút

duykhanhasean

chào các bác em tìm được file này để cài cho theme động có thể chạy được nên post lên cho các bác xài va cho em thêm kinh nghiệm nhé vì em vừa thử thôi
cài xong thì cái câu của chủ topic mới được rõ ràng:D

Sau khi cài và áp dụng theme,các bạn vào Menu>ownskin để chọn animated theme và đặt Flash screensaver OFF là ok.

http://www.ownskin.com/OSManagerAuto.sis

nếu hay thì thank mình cái nhé

matter

mình vô chỉ OFF rồi.mà có thấy j đâu.đứng im re.
ps: máy mình là Omnia HD

Status
Không mở trả lời sau này.