• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme động

tu2179

Bác ơi. Sao em không dow được. hình như trang box.net bị sao ấy. Bao lần em vào toàn không dow được

MinhThang

Manager
Bác ơi. Sao em không dow được. hình như trang box.net bị sao ấy. Bao lần em vào toàn không dow được

Những hos đó lâu chắc bị hết hạn thì phải bạn à,đôi lúc cũng do mạng nữa đó bạn thử lại cho kỹ.

LeHai85

link uot hết rồi do lâu quá mà bác ..em cũng đang cần tìm ít themes động ít quá nhỉ..ai có nhiều chỉ em vơi

NTM

Kojiro ơi cho mình hỏi chút. Mình tải về rồi cài toàn bị nói là chứng chỉ hết hạn. Mình dùng N95 thường.

DUCBACLIEU

Kojiro ơi cho mình hỏi chút. Mình tải về rồi cài toàn bị nói là chứng chỉ hết hạn. Mình dùng N95 thường.
BẠN phải chỉnh thời gian(ngày tháng năm ) lùi lại ,rồi hãy cài đặt theme .cài đặt xong rồi thì chỉnh thời gian về hiện tại là được.

MinhThang

Manager

Bạn cái lùi lại khoảng 6 tháng hoặc 1 năm để cài, chúc bạn thành công.

vpv

Có ai biết Phần mềm tự tạo THemes cho N85 khong vậy? Xin cảm ơn

nadal

thật sự, hiệu ứng này cài vào phone cho vui vài ngày thui, chứ nhìn thì thấy nó sao sao ấy, và đặc biệt, là tốn pin lắm... các pác test thử xem. Mình xài bình thường (E71), pin được 4-5 ngày, cài cái này vào, chỉ xài được hơn 2 ngày là hết pin...