• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme giúp máy nhanh hơn -> Ko tin? Hãy thử với Psiloc Theme ^^

dung1291985

Bạn hẳn đã quen với theme miễn phí, nhưng nay hãy thử những theme "Không miễn phí" này, được hãng phần mềm nổi tiếng Psiloc làm, và được bán sơ sơ hơn 2$ 1 cái :D nhưng tất nhiên khi bạn down từ topic của mình thì là free, hãy thử 2 theme siêu nhẹ này nào, ^_^

Nguyên văn:

Redium Theme

Small and fast theme especially designed for S60 3rd Edition devices.

Greenium Theme

nouvu2372

Àh themes này bạn mua ở nguồn nào hay kiếm ở đâu free vậy bạn?Hỏi để biết chứ không có gì hết.

dung1291985

Àh themes này bạn mua ở nguồn nào hay kiếm ở đâu free vậy bạn?Hỏi để biết chứ không có gì hết.

kiếm trên mạng thui, còn muốn mua thì vô trang chủ của Psiloc mua, khi down về là 1 phần mềm cài đặt, sau khi nhập mã vào thì mới cài đặt được thông qua phần mềm đó, khi cài xong mới có thể dùng được theme, xong xuôi thì xóa bỏ phần mềm hỗ trợ cài theme đó đi, hơi lằng nhằng nên cái mình gửi là dạng theme cài xong vô là thấy liền :D

lamnt0702

kiếm trên mạng thui, còn muốn mua thì vô trang chủ của Psiloc mua, khi down về là 1 phần mềm cài đặt, sau khi nhập mã vào thì mới cài đặt được thông qua phần mềm đó, khi cài xong mới có thể dùng được theme, xong xuôi thì xóa bỏ phần mềm hỗ trợ cài theme đó đi, hơi lằng nhằng nên cái mình gửi là dạng theme cài xong vô là thấy liền :D

anh làm em giật mình ghê :)) :p Mình nghĩ quái lạ,tại sao theme lại làm máy chạy nhanh hơn được :p Hóa ra là nó siêu nhẹ :D Cảm ơn anh đã chia sẻ =D>

lamnt0702

Mình thấy bạn rất chịu khó tìm trên mạng theme đẹp cho a e :D Lần trước có lần lang thang vào trang www.deviantart.com cũng nhìn thấy 2 cái theme này rồi :D cả Flahorn lẫn Psiloc đều post theme trên đó hết :)

nouvu2372

Ông chủ topic này post qua các diễn đàn khác cũng "nhẹ" nhàng không kém

lamnt0702

Công nhận nó nhẹ nhưng mà xấu quá :D

Xấu??? :| Lần sau ko nên nói như vậy bạn nhé,ko ủng hộ được người post thì thôi,nói thể làm người post tự ái rồi làm sao nhiệt tình post bài chia sẻ cho a e được :)

vuadientu

Xấu??? :| Lần sau ko nên nói như vậy bạn nhé,ko ủng hộ được người post thì thôi,nói thể làm người post tự ái rồi làm sao nhiệt tình post bài chia sẻ cho a e được :)

Nhưng mà nó xấu thật =))=))=))

lamnt0702

Nhưng mà nó xấu thật =))=))=))

Vậy bạn đã đóng góp được j cho PV???Đã chia sẻ được j cho mọi người???Hay cũng chỉ là "dạo mát xem hoa" lên PV để down để hỏi những j mình cần rồi đi???
Xấu hay đẹp là tùy vào suy nghĩ và cảm nhận của mỗi người,cho dù bạn thấy nó xấu thì biết thể thôi,post lên để chê như vậy thì giải quyết được j nào? X-(

cuongfpt

Nghe nói N81 hay bị lỗi thì phải ;;) thui chịu khó, hay chuyển qua sài N95 8Gb đi bồ, miễn chê lun :))

HEHE ai nói là N81 hay lỗi thế nhỉ máy minh cài đủ thứ rất nhiều mà 1năm rồi chưa thấy lỗi gì này.N95 vẫn có lỗi đó:D:D

phantnang

chưa thử nhưng thấy xấu quá, theme này chắc chỉ chạy nhanh hơn khi mở menu lần đầu lúc mới reboot lại thôi, còn khi đã mở menu rồi chắc theme nào cũng như nhau. à quên nữa chắc RAM free thêm được chút xíu khi boot.