• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME HOT CHO ỨNG DỤNG KHÓA MÀN HÌNH MILOCKER ( MÀN HÌNH QHD 540x960)

ancola66

Super V.I.P
THEME HOT CHO ỨNG DỤNG KHÓA MÀN HÌNH MILOCKER ( MÀN HÌNH QHD 540x960)

MILOCKER THEME QHD ( 540 x 960 )

MILOCKER là một ứng dụng Khóa màn hình rất hay được phát triển bởi MIUI cho các máy dùng ROM MIUI hoặc không phải ROM MIUI. Milocker có rất nhiều Skin đẹp nhưng đa số không hỗ trợ màn hình QHD ( 540x960). Tôi đã sửa lại một số Skin đẹp để có thể dùng cho màn hình QHD (540 x 960 ). Có thể tôi sẽ cập nhật thêm các Skin khác.

*** Các bạn tải và cài đặt ứng dụng MiuiHome (Milocker) ở ĐÂY hoặc tải trên Market
*** Chạy ứng dụng
*** Chép Skin mà bạn muốn (Định dạng *.mtz) vào thư mục Miui/Theme trên Thẻ nhớ
*** Chạy lại ứng dụng và chọn Skin mà bạn thích.

1. iPhone_Lockscreen_qHD

DOWNLOAD

2. Classic Leather_qHD

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Nguyenson318

Cái màn hình khóa Classic Leather cài xong khó mở quá bác Ân ạ! Không kéo được hết khóa, do vậy không mở được màn hình... hu hu

ancola66

Super V.I.P
Cái màn hình khóa Classic Leather cài xong khó mở quá bác Ân ạ! Không kéo được hết khóa, do vậy không mở được màn hình... hu hu
Không phải kéo hết đâu. Kéo đến khi không kéo được thì giữ một tí (Để ngắm...) là nó mở thôi. Nếu thích thì mình giảm độ trễ đi một tí và nếu thích thì kéo sâu xuống một tí :pkéo xuống mở ngay lập tức ( Không có thời gian ngắm:p )

PS Đã sửa : Kéo tận :p... và mở ngay:)) Bạn lên tải lại nhé

jinsakura

Cháu không dám chơi cái Slassic Leather đâu bác ơi, con vợ cháu nó mà thấy nó tịch thu điện thoại và cắt c...h...y...m cháu mất :))

KimUyLong

MiLocker chưa hỗ trợ cài hình nền cho khoá hả bác ân. Hí hửng cài vào. ..test xong. ..buồn :(

Chỉnh sửa cuối:

KimUyLong

Có chứ, chạy ứng dụng, chí vào hình cái bánh xe chọn Set lock screen wallpaper đó
_ Nó chỉ cho chọn những Wallpaper của những theme đã từng sử dụng thôi, chứ nó không cho đưa hình ở ngoài vào :(

phamthaitl

_ Nó chỉ cho chọn những Wallpaper của những theme đã từng sử dụng thôi, chứ nó không cho đưa hình ở ngoài vào :(
nếu muốn lấy hình riêng của mình thì phải copy hình muốn đặt vào miui/wallpaper ở thẻ nhớ.xẽ đc ngay.bao nhiêu hình cũng đc bạn hiền nhé.

KimUyLong

nếu muốn lấy hình riêng của mình thì phải copy hình muốn đặt vào miui/wallpaper ở thẻ nhớ.xẽ đc ngay.bao nhiêu hình cũng đc bạn hiền nhé.
_ Yeah! Tks bạn hiền :mad:)

nhockfc

ơ, bị thích cái soft này rồu đới =)) mod cái ảnh mở khoá thì còn nhiều kiểu kéo khoá hay và sinh động hơn nứa ;;)

gameonly308

Bác Ân cho em hỏi, giờ muốn sửa cái chữ slide to unlock ở theme iphone thành tên mình chẳng hạn thì làm thế nào ạ? Vì em thấy ở 1 số máy iphone jail break có thể sửa đc chữ đó.

diemhen_mobile

cái khóa iphone hơi khó mở trong một số trường hợp. khóa kéo là mở ngon nhất. tiếc là hình chưa đẹp lắm

kokoro194

Thank bác . Con EVO của e e mới chuyển cho ông cụ e dùng :D tí cài vào cho sáng mai ông cụ mở khóa cái thứ 2 chơi =)) kiểu gì sáng mai cũng kêu ầm lên cho coi =))

gameonly308

Mong bác Ân cho 1 câu trả lời, hoặc sửa = soft gì có thể chia sẻ được ko ạ. Em muốn làm quá mà chưa biết dùng soft gì. Mong bác giúp đỡ ~~~

w2k

Ae có tool edit nền khoá phím của giao diện ko share m với :)