• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme ICS 4.0v2 Beta2 s60v5 by Dragon459

kaise

Vẫn k đc bác ak. :((
thay bằng uid mặc định trong siscontent cũng k nhận ms tài.

Dragon459

Manager
Mình đang upload bản beta 2 đây rồi.
Và mình quyết định dừng làm ở phiên bản này. Tuần này mình đã chính thức đi làm chỗ công ty của anh trai nên k còn thời gian ngồi làm theme nữa.
phiên bản final sẽ tùy thuộc vào từng người vậy. bạn nào design được icon mới thì chia sẻ lên đây cho ae. bản thân mình thì hi vọng ở 2 mem radium và kaise sẽ cố gắng bổ sung icon cho mọi người. :D
=========================================================

cập nhật tất cả các thông tin trên #1 rồi nhé, mọi người theo dõi cũng như download tại #1
m hi vọng ở ở các đội ngũ các thememaker còn lại tiếp tục cống hiến các theme đẹp khác cho mọi người.
và hơn hết là mong mọi người cùng tiếp tục phát triển box.
gửi lời chúc tới tất cả mọi người.

cảm ơn a đã tin tưởng. thời gian này còn rảnh e cố gắng xem. chúc mừng a có việc làm nhé! đi học ĐH xong có việc là quá tốt rồi. :D
a vẫn đang học mà. chứ đã xong đâu. trước kia chỉ là thực tập 1 tuần lượn lờ 1,2 buổi làm việc lặt vặt (chủ yếu là đi để nắm bắt quy trình làm việc).
cuối tuần vừa rồi thì a chính thức làm việc. giờ vừa học vừa làm nên ít có thời gian cho sở thích này nữa

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Mình đang upload bản beta 2 đây rồi.
Và mình quyết định dừng làm ở phiên bản này. Tuần này mình đã chính thức đi làm chỗ công ty của anh trai nên k còn thời gian ngồi làm theme nữa.
phiên bản final sẽ tùy thuộc vào từng người vậy. bạn nào design được icon mới thì chia sẻ lên đây cho ae. bản thân mình thì hi vọng ở 2 mem radium và kaise sẽ cố gắng bổ sung icon cho mọi người. :D

cảm ơn a đã tin tưởng. thời gian này còn rảnh e cố gắng xem. chúc mừng a có việc làm nhé! đi học ĐH xong có việc là quá tốt rồi. :D

Chỉnh sửa cuối:

kaise

E cũng mới tập tành nhưng học mót đc chút ít kinh nghiệm từ bác và mọi người nên e cũng sẽ cố gắng trong khả năng hiện có. :D

dathat

Member
Mình đã sử dụng nhiều"chất xám" của rồng rồi. Cám ơn bạn. Làm công việc mới nhưng đừng quên s60v5 nha

ace_hp7

Active Member
lâu k làm theme ,để góp gió thành bão mình cũng vừa lọ mọ làm cái theme này tặng ae ,hưởng ứng 2pic này của rồng ,cũng là lời cám ơn đến rồng ,nc ai cũng có công vc của mình ,nhưng đam mê chắc là k bỏ đc ,rảnh rỗi tạt té qua giúp ae nhé ,chúc rồng làm vc tốt :D
ps : mình h cũng bận rồi ,k có time nhận ad icon ,ai thiếu icon j thì nhờ mấy bạn biết làm làm thêm rồi ad hộ cho đầy đủ nhé ,icon này cũng đơn giản lắm,ai thích giống ICS thì leech icon sang theme beta post ở trên nhé ,vì mình vẫn dùng theme nguồn WP7

http://www.mediafire.com/?6cu6g06cpcg6cfn
pass : nick của mình viết liền k dấu nhé

Chỉnh sửa cuối:

kaise

Làm 1 lúc thấy mỏi nhừ cả mắt. Lúc đầu icon lỗi lên lỗi xuống. Giờ thì tạm ổn rồi.
@ganang1234: icon m vẫn để dạng svg nên có thể xem ngay trên pc mà. :D

ganang1234

Làm 1 lúc thấy mỏi nhừ cả mắt. Lúc đầu icon lỗi lên lỗi xuống. Giờ thì tạm ổn rồi.
@ganang1234: icon m vẫn để dạng svg nên có thể xem ngay trên pc mà. :D
thì post nên bài viết cho nó thêm sinh động ấy mà:))

kaise

Có gì radium add vào theme nhé. M vẫn vướng mắc 1 số điểm vụ uid mà chưa có dịp thọ giáo bác Gôn

Radium

Moderator
Không để pin & sóng màu xanh nốt hả rồng ? ^^

mình thì lại thích kiểu pin sóng này :D
-----
đã thêm icon hộ bác kaise. Mình cũng làm được vài cái icon nhưng k đổi sang svgb đc. Có ai biết tại sao không? Thanks!

Chỉnh sửa cuối: