• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME ICS DARK PRO - Bản cập nhật thêm một số Icon

YinYang

Active Member
Cũng đã lâu rồi mình không có thời gian để edit theme. Hôm nay rảnh chút nên bỏ ra làm cho đỡ lụt nghề :D. Theme Ics Dark Pro do anh ace_hp7 làm cách đây vài tháng - LINK. Mình chỉ add thêm một số icon để full máy của mình. Các icon theme nhỏ nên cũng khá nhẹ. Bạn nào chưa full thì có thể trích icon và add thêm vào. Theme này edit khá là đơn giản. Nội dung cũng chỉ có vậy. Chúc anh em một ngày cuối tuần vui vẻ với gia đình, người thân :D.

Mình để 3 link cho ae lựa chọn nhé. File tải về không có pass
Link Box

Link Upfile.mobi

Link Mediafire

Các bạn tải theme thì comment cho mình nhá >:). Cho vui cửa vui nhá :ar!

Chỉnh sửa cuối:

LeKhangAn

Chắc trên máy e thiếu tầm 10 icon gì đó. a dùng ít icon mà. có update cả ucbrowser 8.7 >:)

Inbox tớ Icon Avata cô ở nào hình minh họa đóa được hok bác :D
Themes này nếu hình nền và menu màu đen ngầu nữa thì good lắm bác rất hợp với Icon :))

YinYang

Active Member
Inbox tớ Icon Avata cô ở nào hình minh họa đóa được hok bác :D
Themes này nếu hình nền và menu màu đen ngầu nữa thì good lắm bác rất hợp với Icon :))

Đó không phải avatar icon mà là phần thông báo thôi. Khang lấy hình bà xã mình làm gì vậy?

foreverthuy

Bạn share cho mình cái biểu tượng bào ứng dụng chạy ẩn MenuCircle và hướng dẫn mình sử dụng được không? Mình có nhiều caí mà chỉ dùng được mỗi cái biểu tượng window thôi. Cái nào bỏ vào cũng thành biểu tượng cái folder hết. Xin lỗi vì nhầm box nhưng cái này cũ nên ít người lưu tâm. Mong bạn giúp

YinYang

Active Member
Bạn share cho mình cái biểu tượng bào ứng dụng chạy ẩn MenuCircle và hướng dẫn mình sử dụng được không? Mình có nhiều caí mà chỉ dùng được mỗi cái biểu tượng window thôi. Cái nào bỏ vào cũng thành biểu tượng cái folder hết. Xin lỗi vì nhầm box nhưng cái này cũ nên ít người lưu tâm. Mong bạn giúp

Rất tiếc cái đó chả bao giờ mình động đến :)). Cái đó bạn pm a ace_hp7 nhé

congtutrensan_9x

sửa tệp resource/apps/gridroot.mif

duylinh27884

Moderator
Hình như giờ ae Pv ai cũg tự add đc thì tự xử cho lẹ >:) .Qua giờ phải châm cứu series mới của Attisx chỉ vào xem thôi ko có time cmt cổ vũ cho chú e yinyang đc;;) hơhơ..

YinYang

Active Member
Hình như giờ ae Pv ai cũg tự add đc thì tự xử cho lẹ >:) .Qua giờ phải châm cứu series mới của Attisx chỉ vào xem thôi ko có time cmt cổ vũ cho chú e yinyang đc;;) hơhơ..

Thảo nào k thấy a zai vào chém gió >:)

hôm qua ngồi 1 buổi xong rồi a :D nhưng theme này bị dính cái navipane nên phải dùng hình nền đen hơi chán.

E leech sang theme navibar trong suốt ấy. Dễ mà. A thích để như thế này hơn