• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Iphone 4 cho S60v3 đẹp miễn chê nhé

qyet

Toàn theme s60v5 ae s60v3 dow về làm gì mắt công lại xóa
s60v3 mà bạn mình đã test trên dòng này rồi nên mới post chứ.bạn cứ cài đi nhé

pó tay chủ topic luôn. Hình thì của s60v5, còn link download thì lại là cho s60v3. Mà theme này cài vào chạy hơi nặng 1 chút, nhưng mà nhìn cũng đẹp đấy! Thanks bạn đã share! Mà bạn nên thay hình của s60v3 đi đừng có để hình của s60v5 nữa!

cảm ơn bạn đã góp ý, do mình cài trên N8 thấy đẹp rồi lấy hình đó luôn, sau test trên E72 ok, quên không lấy hình. mình sẽ thay.ok

@Tui cài cho E72 thấy good chạy êm dù hơn nặng chỉ tiếc là cái đồng hồ nó ko đc như hình (chắc chỉ có trên S60v5) thất ra themes này thiết kế rât đẹp cho con e72. Tks
bác dùng Vhome nhé thì ra cái hình đồng hồ ngay ấy mà,như HTC thôi.hj

mình cài vào oke trên 6710 navigator nhưng ko hiển thị đồng hồ như hình trên thôi.hơi nặng gần 14M

Dùng Vhome đi bạn.ok lun.

ùa vậy sao mình cài vào hok thấy giống giao diện như trong hình vậy? Mình đang xài máy nokia 6760

hình mình post nhầm của N8, nhưng tốt trên s60v3 bạn ah, cũng đẹp mà

cubiu1

N96 ko chạy setup được bác ơi, kiểu này S60v3 chỉ có con máy của bạn bạn là chạy đc thội

qyet

N96 ko chạy setup được bác ơi, kiểu này S60v3 chỉ có con máy của bạn bạn là chạy đc thội

máy bạn đã hack chưa?hack rồi ok mà bạn.bạn thử lại xem nhé!

hunglove1

e63 không cài đặt được bạn ơi cài gần hết báo không thể cài đặt potay

ki3pc0d0n

mình dùng fw 500.21.009 cài ok mà bạn....
Rất đẹp là đằg khác....
Theme iphone black bị thiếu 2 icon là trợ giúp và văn phòng...
Mà cái theme ip4 của chủ topic hình như là của màn cảm ứng pải ko....
Mình dùng e63 với e72 cài nó ko có cái đồng hồ htc như zậ...
Chẹp chẹp.... tiếc quá...
Mà còn 1 số icon có tiếng TQ á...
Chắc đổi 1 trong 2 em lấy con cảm ứng dùng cho rồi..
Kết cái theme cảm ứng trên quá

Chỉnh sửa cuối:

ki3pc0d0n

cái black mình cài cách đây năm ngoái kia... củng khá đẹp
nhưng bộ icon ko đầy đủ nên xóa rồi....
bạn đã hackphone chưa...
Mình dùng e63 với e72 cài 2 cái bt mà
Bạn lên google bạn search theme nfsprostreet e71yi á...
Bộ theme này full icon cho e63 đấy bạn...
Mình quên link rồi

kutundepzai

chủ topic chỉnh lại 1 số icon trong theme đầu tiên như Aplication trong Menu giống của ip4 &icon Game nên để lại mặc định của E72 thì sẽ đẹp hơn,:D:D:D
có chút góp ý như vậy

n014latoi

Bộ theme này rất đẹp, cảm ơn tác giả. Nhưng mình có 1 so vấn đề cần góp ý.
Thứ 1: khi mình tra tiền trong tk (nhập *101#) thì ko nhìn thấy chữ j hết, trắng xoá cả màn hình, lỗi này là do màu chữ và màu nền bị trùng nhau.
thứ 2 là về cột pin và sóng, 2 cái này thiết kế ko đồng bộ nên nhìn ko đc đẹp. Cột sóng thì chỉ hiện 5 vạch nên có cảm giác máy bị thiếu sóng. Về côt pin thì bị lệch giữa viền ngoài của pin và phần hiển thị lượng pin bên trong. Mình nghĩ nên để cột pin và sóng kiểu mặc định, hoặc là mod lại cho giống với cột pin của các máy symbian3 thì bắt mắt hơn. Đôi lời góp ý mình dùng trên n73.

qyet

Bộ theme này rất đẹp, cảm ơn tác giả. Nhưng mình có 1 so vấn đề cần góp ý.
Thứ 1: khi mình tra tiền trong tk (nhập *101#) thì ko nhìn thấy chữ j hết, trắng xoá cả màn hình, lỗi này là do màu chữ và màu nền bị trùng nhau.
thứ 2 là về cột pin và sóng, 2 cái này thiết kế ko đồng bộ nên nhìn ko đc đẹp. Cột sóng thì chỉ hiện 5 vạch nên có cảm giác máy bị thiếu sóng. Về côt pin thì bị lệch giữa viền ngoài của pin và phần hiển thị lượng pin bên trong. Mình nghĩ nên để cột pin và sóng kiểu mặc định, hoặc là mod lại cho giống với cột pin của các máy symbian3 thì bắt mắt hơn. Đôi lời góp ý mình dùng trên n73.
Thank bạn đã góp ý nhé. Mình sẽ sửa lại để ưng ý nhất. Thank các bạn rất nhiều