• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Kỷ Sửu đẹp nhất đây! Dành cho riêng cho anh em PDAViet!

Status
Không mở trả lời sau này.

q630666

hic con mụ phi thanh vân này chẳng đẹp gì cả :(, nghe đồn trc đây nó xấu dữ lắm mà phẫu thuật thẩm mỹ nên mới đc như bây h

ghét nhất mụ này, làm ơn cho link đừng post ảnh lên đây, h nhìn vẫn vừa già vừa ác, có gì là đẹp ???
Không có gì là đẹp nhưng mọi người vẫn mời nó đóng phim.Mời làm người mẫu.

Cho cũng ko buồn ăn ấy chứ, ko phải mẫu phụ nữ mình "mê" =))=))
Hic .Phản đối e ghê quá.Lần sau em tịt ngòi :((

Bo0Bo0

Bác Dũng cho em quả tên Romeo(hinh trái tim)Sun ở thỏi vàng ở theme con trâu được ko à..Thanks bác nhìu lắm..thế bác sửa theme hay set hình nền thôi..

dung1291985

Bác Dũng cho em quả tên Romeo(hinh trái tim)Sun ở thỏi vàng ở theme con trâu được ko à..Thanks bác nhìu lắm..thế bác sửa theme hay set hình nền thôi..

Set hình nền thì có ngay, còn theme thì đợi, bạn đợi hay mún có ngay :D

Bo0Bo0

Nếu bác sửa được thì sửa cả cái hình nền bánh chưng và dưa thàh 2 cái hình mấy đứa trẻ con ở theme kỷ Sửu V2 đó..cho vào Note hay music hay nền ở Menu cũng được(hẻm thích hình quả dưa lắm..thank bác nha)..Em thích theme sửa Icon khác cho nó đẹp

Joker2Go

attachment.php

Bạn ơi, bạn có cái wall của theme này ko ?

Bo0Bo0

Hihi em chek rồi good quá bác..mỗi tội chữ vàng lúc call hơi chóe mắt thôi..hehe(toàn 1 màu đỏ và vàng)-nhìn đúng chất tết thật

dung1291985

Hihi em chek rồi good quá bác..mỗi tội chữ vàng lúc call hơi chóe mắt thôi..hehe(toàn 1 màu đỏ và vàng)-nhìn đúng chất tết thật

cái nền lúc call là màu đỏ, còn chữ màu vàng hợp với nền đó chứ bạn? bạn thử screenshot đc ko?

Bo0Bo0

Đây buổi tối nhìn ở đây thế ngoài còn chói hơn..sợ sáng ra đường chả thấy gì luôn

dung1291985

Đây buổi tối nhìn ở đây thế ngoài còn chói hơn..sợ sáng ra đường chả thấy gì luôn

Chà quên, máy mình nó màu đỏ cơ mà ....Ok tý nữa mình sửa luôn, nhưng có lẽ sẽ hơn muộn, nếu bạn ngủ rồi thì sáng mai down, tý đêm mình up :)

Bo0Bo0

Ok thanh trước sáng mai dậy nhận quà của Dũng..làm phiền bạn quá..hihi

blackrose282

:mad:) Qua cái theme con trâu bị anh em ném đá ghê quá >:), lần này quyết định làm cái theme thật đẹp để anh em về ăn tết cho có không khí :)), coi đây là quà lì xì của mình lun nha! hehe, tất nhiên sẽ có thêm 1 số theme nữa cool! tương tự sẽ được post ở đây, nhưng đây là mở màn hoành tráng nè, có 2 loại, 1 là Default Icon có chữ viết tắt DI, còn 1 loại dùng Nokia Flahorn Icon cho những ai ko thích Icon mặc định! Mong anh em ủng hộ nhiệt tình nha! ;;)

Một số hình nền 240x320 nhân dịp tết:

http://pdaviet.net/showpost.php?p=568863&postcount=20
http://pdaviet.net/showpost.php?p=568953&postcount=33

hình ảnh của bạn đẹp quá!!!
bạn có thể cho mình mấy hình đc không???
đủ 12 con giáp đc không???:-/:-/:-/
kích thước 240x320 thì càng tốt:D:D

dung1291985

hình ảnh của bạn đẹp quá!!!
bạn có thể cho mình mấy hình đc không???
đủ 12 con giáp đc không???:-/:-/:-/
kích thước 240x320 thì càng tốt:D:D

Nếu bạn chịu khó xem thì trong topic này đã có nhiều ảnh 240x320 rồi, còn 12 con giáp thì ko có đâu >:)

Bo0Bo0

Bác Dũng có theme sửa cho em chưa..và vụ Đào Kim cương thế nào rồi hehe

tronjava

ban oi, edit cho mình ngay chỗ thỏi vàng chữ Nam Hải đc ko bạn, theme dep wa à, lam cho mình dc ko bạn,

joneshuynh

tại sao tui cài mấy cái thêm này zô rồi , jờ muốn xóa mà Remove kg được vậy bác . Biết thì chỉ dùm (có dzô app manager rồi nhưng kg thấy dâu hết ). Cảm ơn nhiều !!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.