• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Nexus One đẹp

hooliganboy

Dạo quanh mấy diễn đàn nước ngoài thấy có theme Nexus One này đẹp wa nên post lên đây chia sẽ với anh em , ko cần nói nhiều he , chỉ cần xem hình là biết :D

Download here:
Nexus One Theme

Bonus : Live Walpaper của Nexus One cho bạn nào dùng vWalpaper ^^
Video:

[video=youtube;GxA9aAmTO40]http://www.youtube.com/watch?v=GxA9aAmTO40[/video]
Download:
Download Wallpaper.mp4 from Sendspace.com - send big files the easy way

Zenki

Super V.I.P
Nghe cái Tít thấy tê tái, dzô nhìn cái Theme thấy tái người luôn =))

Edit lại để đẹp thôi được rồi :))

duyquehan

hehe nhìn cũng cá tính lắm chứ bộ, nhưng giờ là mùa tết, đang xài cái theme tết.

Dung_MDA

Mỗi người 1 quan điểm ,người thì cảm thấy đẹp người thì không.Ít ra bác Mod cũng phải tôn trọng cái title của VIP kia 1 chứ

eminent1410

Theme này mình tải về được file zip giải nén ra thì có MAC OSX với cả Monster folder vậy cài thế nào nhỉ

m0nk3y86

Theme này mình tải về được file zip giải nén ra thì có MAC OSX với cả Monster folder vậy cài thế nào nhỉ

Bạn chưa cài theme cho IP bao giờ à, chỉ cần mở 2 folder đấy ra ktra bên trong là bít ngay. Như trường hợp này thì cứ mở folder icon của cả 2, bên nào có icon thì dùng, đó là Monster.