• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme ngày 1.1.09

nouvu2372

XIN GIỚI THIỆU THEME HÌNH ẢNH LINH VẬT CỦA NĂM NAY:
CON TRÂU
NĂM NAY XIN CHÚC TOÀN THỂ ANH EM PDAVIET,GIÀ TRẺ,GÁI TRAI:1 NĂM THÀNH CÔNG,THẮNG LỢI LỚN,TIỀN VÔ ÀO ÀO

Khuyến mãi thêm cái chương trình flash

Hình ông già NOEL

TẤT CẢ LÀ Ở ĐÂY NHÉ

http://www.mediafire.com/?znndknyvnoy

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

tết dương bác lại post theme này hả;)

Tại mấy ngày tới đây sẽ có tiết mục đi nhậu và đi phá làng xóm rồi không có thời gian online nên post trước,sợ tết ta xỉn quá không có thời gian vô diễn đàn,mắc công vô quậy bị Mod chữi nữa>:)

CongVoi

Super V.I.P
Tại mấy ngày tới đây sẽ có tiết mục đi nhậu và đi phá làng xóm rồi không có thời gian online nên post trước,sợ tết ta xỉn quá không có thời gian vô diễn đàn,mắc công vô quậy bị Mod chữi nữa>:)

Hehe lo xa ghê.Themes đẹp đấy :):)

dung1291985

Down về sao chẳng thấy Flash đâu hả nouvu2372, mà theme này có bản Default icon ko?

pphuc96

đúng rồi down về kg thấy Flash đâu cả xem lại cái bạn ơi

angelpooh

ủa,có flash mà,theo máy mình thì cài xong, file flash nằm trong C:\Data\Other
đấy

p520555

Cho mình xin link khác được không mediafire không down được.

Joker2Go

Con này hình như con nghé chứ ko phải con trâu. Nó còn hồng hồng kìa :D

Thanks bác.

Joker2Go

Nhìn nó phối màu trong phần lựa chọn muốn đui luôn :|
Nền xanh chữ cũng xanh luôn b-)

nguyenvansang

Well-Known Member
lòe loẹt thế này đọc tin nhắn xong phải đeo kiếng cấp 4 may ra chịu được ! Hì hì! Đùa tý ấy mà! Themes đẹp lắm! Thêm mấy cái Pháo Hoa vào nữa là nổ tưng bừng lên! Tết đem khoe thì bọn bnaj chỉ có nức mũi thôi nhở! Kể mà để Standby thế kia thì đẹp! Xong vào các mục khác nên để màu sắc đơn giản cho mắt mũi nó còn trông thấy chứ! Tết nhất rượu vào mắt hóa có tin nhắn đến ko rõ có đọc được ko nữa! Chẳng may gặp ông nóng tính là cho dế yêu nhậu cùng luôn! Khà khà