• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme người mẫu

TruBic

Well-Known Member
Topic theme và hình nền này phải chịu vậy thui anh àh, ai thankS thì thankS kô thankS cũng kô sao :D, miễn là khi đến với PDAViet họ tìm đc những gì mà họ muốn..

uh không có tinh thần người việt gì cả anh cũng pó tay

NDang

thanks phát ủng hộ pác trubic up tiếp theme người đẹp :))

TruBic

Well-Known Member
thanks phát ủng hộ pác trubic up tiếp theme người đẹp :))

hehe bạn này chắc thích người đẹp lắm nhỉ .ok mình sẽ tạo thêm 1 số theme khi rảnh vì giờ đang bận việt hóa phần mềm
cảm ơn bạn đã sử dụng

xuandung11a2

Well-Known Member
hehe bạn này chắc thích người đẹp lắm nhỉ .ok mình sẽ tạo thêm 1 số theme khi rảnh vì giờ đang bận việt hóa phần mềm
cảm ơn bạn đã sử dụng
ủng hộ bác.Có theme đẹp bác share lên đây nhé"_"

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
ok sẽ cập nhật sau hiện trubic đang làm theme người mẫu mới khi nào xong up lên mong các pác ủng hộ

Kojiro

Super V.I.P
Theme thì ít mà gì đâu thì nhiều :|

@ trubic786484: up thêm theme đi em, ko thì chủ đề này sai qui định đó!

thuglife18

Well-Known Member
cái nì có đc coi là ng mẫu ko ạ....

http://www.mediafire.com/?mduty1ad4mt

TruBic

Well-Known Member
chài topic nì ko ai post fụ ủng hộ hết vãi kà...có ai bik cách sài Tbuil làm themes ver 1.3 mà ko để hình bị béo ra à ý là méo đó mò ko ạ

dùng photoshop sửa lại nhé bạn
nói chung là trubic bận việt hóa và cũng đang làm theme nên sẽ cập nhật sau nhé

TruBic

Well-Known Member
hic bận quá nên ít có thời gian làm theme, xin up thêm 1 theme nữa
trubic ko dám làm theme gợi cảm quá như thế nhìn nó ko được hay trước đám đông nhưng theme này cũng khá gợi cảm rồi
chúc các bạn vui vẻ

TruBic

Well-Known Member
vì máy này mình dùng ko có winrar nên lưu ý các bạn Dowload về bỏ đuôi .7z còn lại NM3.sis lấy cài đặt