• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Theme] Những Theme đẹp với độ phân giải cao (Nokia updet )

luckyfore94

mình thích theme đơn giản nhẹ và đặc biệt là màu đen.Chủ top kiếm cho mình được không??

phù hợp zới bác luôn nha ( bọc da ^^! )
+ Theme Bọc Da ( nhìn như bóp da lun ^^! , có 2 loại 2 icon mặc định hoặc Ana )

LINK: Icon Ana : http://www.mediafire.com/?xzar2g96f38lsz2 - Icon mặc định : http://www.mediafire.com/?y6yekw878kcs759

NTiolanDatluu

mình đang tính up cả những hình Độ phân giải cao đã làm sẵn kích thước cho s60v5 ( đẹp , đơn giản , sang trọng , phong cách , v...v...) ae thấy thế nào ^^!

bạn up lên đi! ủng hộ nào!!!!!!!!!! ;;)

p/s: mình thích theme này nhất

LoiPT

^^! topic tổng hợp up những theme đã có sẵn có sao đâu tiện cho ae dễ kiếm thôi mà hihi ^^!
không phải là khó kiếm đâu. những theme này mới được Post không lâu mà. bác chỉ có vài theme mới mình nghĩ nên để vào đây cho tập chung
Thank đã chia sẻ!

luckyfore94

không phải là khó kiếm đâu. những theme này mới được Post không lâu mà. bác chỉ có vài theme mới mình nghĩ nên để vào đây cho tập chung
Thank đã chia sẻ!
thì mình đã nói là 1 số theme đã post lâu rồi giờ minh post lại có trùng hợp cũng giúp mọi người dễ kiếm lại , mình post lên ai thích thì tải về , đâu phải là độc quyền của mình đâu , mình không hề biết theme nào đã up rồi thì mong mọi người thông cảm

NTiolanDatluu

thì mình đã nói là 1 số theme đã post lâu rồi giờ minh post lại có trùng hợp cũng giúp mọi người dễ kiếm lại , mình post lên ai thích thì tải về , đâu phải là độc quyền của mình đâu , mình không hề biết theme nào đã up rồi thì mong mọi người thông cảm

sao mà nhớ hết đc những theme nào đã post rồi mà k post trùng được chứ! thank tinh thần nhiệt tình của bạn, cố gắng lên nha! :D

MinhThang

Manager
Anh em chú ý là đã có chủ đề cập nhật theme treo chú ý, sao không cập nhật vào đó để anh em dễ tìm, mở Topic lung tung và theme đã được giới thiệu rồi, các Topic lẻ một thời gian sẽ bị trôi hoặc cũng bị gộp lại, bởi phần lớn toàn là những bài Spam!

luckyfore94

Anh em chú ý là đã có chủ đề cập nhật theme treo chú ý, sao không cập nhật vào đó để anh em dễ tìm, mở Topic lung tung và theme đã được giới thiệu rồi, các Topic lẻ một thời gian sẽ bị trôi hoặc cũng bị gộp lại, bởi phần lớn toàn là những bài Spam!
mình không có ý là spam , mình tham gia để chia sẽ cho mọi người , topic cập nhật theme mình cũng đã xem qua , hầu như ngày này qua ngày khác topic cũng không có thêm theme nên mình cũng chỉ muốn cập nhật cho mọi người chia sẽ thôi ^^!

kinkina2009

mình thích theme nền đen nét , icon Anna trong suốt hoặc sáng rõ ràng , có các viền cho các icon ngoài HS .. theem cái đồng hồ HTC thay cho đồng hồ mặc định được nữa thì tuyệt :X

luckyfore94

mình thích theme nền đen nét , icon Anna trong suốt hoặc sáng rõ ràng , có các viền cho các icon ngoài HS .. theem cái đồng hồ HTC thay cho đồng hồ mặc định được nữa thì tuyệt :X
thế thì bạn sài bản Ana (2) ở trên đấy ^^!

Luu_Tan_Vu

mình không có ý là spam , mình tham gia để chia sẽ cho mọi người , topic cập nhật theme mình cũng đã xem qua , hầu như ngày này qua ngày khác topic cũng không có thêm theme nên mình cũng chỉ muốn cập nhật cho mọi người chia sẽ thôi ^^!
mình k ghét gì bạn chỉ đóng góp vài lời thôi. Bạn nói mấy topic ngoài kia k cập nhật theme là sai vì theme cho v5 hầu như là do nước ngoài làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các theme của bạn gọi là mới nhưng gần như được post trong topic cập nhật của mình hoặc topic chú ý nhưng nhiều quá nên k thấy thôi, nói thật với bạn chứ nếu có theme mới thì topic của mình là có đầu tiên trừ khi mình bận học nên up trễ 1 2 ngàh thôi làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các themthêm

Last edited by a moderator:

luckyfore94

mình k ghét gì bạn chỉ đóng góp vài lời thôi. Bạn nói mấy topic ngoài kia k cập nhật theme là sai vì theme cho v5 hầu như là do nước ngoài làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các theme của bạn gọi là mới nhưng gần như được post trong topic cập nhật của mình hoặc topic chú ý nhưng nhiều quá nên k thấy thôi, nói thật với bạn chứ nếu có theme mới thì topic của mình là có đầu tiên trừ khi mình bận học nên up trễ 1 2 ngàh thôi làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các themthêmmình k ghét gì bạn chỉ đóng góp vài lời thôi. Bạn nói mấy topic ngoài kia k cập nhật theme là sai vì theme cho v5 hầu như là do nước ngoài làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các theme của bạn gọi là mới nhưng gần như được post trong topic cập nhật của mình hoặc topic chú ý nhưng nhiều quá nên k thấy thôi, nói thật với bạn chứ nếu có theme mới thì topic của mình là có đầu tiên trừ khi mình bận học nên up trễ 1 2 ngàh thôi làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các them của bạn gọi là mới nhưng gần như được post trong topic cập nhật của mình hoặc topic chú ý nhưng nhiều quá nên k thấy thôi, nói thật với bạn chứ nếu có themthêmmình k ghét gì bạn chỉ đóng góp vài lời thôi. Bạn nói mấy topic ngoài kia k cập nhật theme là sai vì theme cho v5 hầu như là do nước ngoài làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các theme của bạn gọi là mới nhưng gần như được post trong topic cập nhật của mình hoặc topic chú ý nhưng nhiều quá nên k thấy thôi, nói thật với bạn chứ nếu có theme mới thì topic của mình là có đầu tiên trừ khi mình bận học nên up trễ 1 2 ngàh thôi làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các themthêmmình k ghét gì bạn chỉ đóng góp vài lời thôi. Bạn nói mấy topic ngoài kia k cập nhật theme là sai vì theme cho v5 hầu như là do nước ngoài làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các theme của bạn gọi là mới nhưng gần như được post trong topic cập nhật của mình hoặc topic chú ý nhưng nhiều quá nên k thấy thôi, nói thật với bạn chứ nếu có theme mới thì topic của mình là có đầu tiên trừ khi mình bận học nên up trễ 1 2 ngàh thôi làm k cập nhật vì họ chưa làm ra. Các them của bạn gọi là mới nhưng gần như được post trong topic cập nhật của mình hoặc topic chú ý nhưng nhiều quá nên k thấy thôi, nói thật với bạn chứ nếu có them mới thì topic của mình là có đầu tiên trừ khi mình bận học nên up trễ 1 2 ngàh thôi

- Mình công nhận là mình sai , vì mình cũng mới tham gia nên không có có biết nhiều về các bài trước . Có thể 1 số theme ở topic bạn có , nhưng việc mình up lại thì cũng chẳng có ảnh hưởng gì cả . Việc mình up theme là đã qua chọn lọc , mình up lại những theme nhiều người thích . Chứ mình chẳng cần mấy cái "Thank" hay gì cả mình chỉ là member bình thường . Mình chỉ muốn đóng góp cho ae thôi , chẳng có theme nào là độc quyền cả tên tuổi làm ra theme thì có sẵn trong hình rồi

NTiolanDatluu

- Mình công nhận là mình sai , vì mình cũng mới tham gia nên không có có biết nhiều về các bài trước . Có thể 1 số theme ở topic bạn có , nhưng việc mình up lại thì cũng chẳng có ảnh hưởng gì cả . Việc mình up theme là đã qua chọn lọc , mình up lại những theme nhiều người thích . Chứ mình chẳng cần mấy cái "Thank" hay gì cả mình chỉ là member bình thường . Mình chỉ muốn đóng góp cho ae thôi , chẳng có theme nào là độc quyền cả tên tuổi làm ra theme thì có sẵn trong hình rồi

"...nhưng việc mình up lại thì cũng chẳng có ảnh hưởng gì cả". thank tinh thần shared của bạn, những bạn nói như vậy là chưa đúng lắm :-?? , vì 4rum nên tránh post trùng, chiếm tài nguyên của 4rum. còn việc post theme bị trùng cũng k phải là chuyện gì lạ cả, có ai post thêm là lục tung 4rum lên xem có theme trùng chưa rồi mới post đâu. ;;) 1 số mem ra nhập cũng khá lâu rồi nhưng chỉ biết down và down, thỉnh thoảng cm linh tinh, mình ghét nhất những ng như vậy! X-(

P/S: gì đấy vurian spam ah! 8-|

Chỉnh sửa cuối:

luckyfore94

"...nhưng việc mình up lại thì cũng chẳng có ảnh hưởng gì cả". thank tinh thần shared của bạn, những bạn nói như vậy là chưa đúng lắm :-?? , vì 4rum nên tránh post trùng, chiếm tài nguyên của 4rum. còn việc post theme bị trùng cũng k phải là chuyện gì lạ cả, có ai post thêm là lục tung 4rum lên xem có theme trùng chưa rồi mới post đâu. ;;) 1 số mem ra nhập cũng khá lâu rồi nhưng chỉ biết down và down, thỉnh thoảng cm linh tinh, mình ghét nhất những ng như vậy! X-(

P/S: gì đấy vurian spam ah! 8-|
tại mình mới tham gia mà sry sry =.="

Dragon459

Manager
thì gộp luôn cái topic này với topic của vurain là xong.phòng khi link die:D