• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

longnhi88

Đẹp lắm, thanks nhìu nhìu (not spam)
Hỏi Hiếu phát, cái Inesoft ID Addressbook 1.67B2 làm thế nào để thay dổi skin của nó, bản này trên 4rum mình vẫn chưa bẻ khóa đc, Hiếu giúp phát nào ;;)

he he,có ai nói là spam đâu mà hốt hoảng thế,cái đó ra YM! anh em ta nói chuyện tiện hơn chứ Tùng,cả 1 kho soft ở nhà kìa,lên thích cái nào cho cái đó.

a có thể up themes len 4shared được ko a,trên rapidshare e ko down được a,e cảm ơn nhiều

Ra YM! đi bạn,mình share cho tiện.nick mình là: nick_anh_nay@yahoo.com

juve2222

Ai có theme cũa Juventus kô ? cho mình xin nghe :D hay theme cũa DelPiero thì wá tuyệt:D!cái nào cũng được-miễn co' liên wan tới Juve là được roi :D cảm ơn trước luôn nha :D!!!!!!

nblong21

Mình kg bít post bài xin themes ở đâu?

Mấy bạn có theme hình như hình dưới cho mình xin,hok phai wisbar advance đâu.bài post sai xin thông cảm nha. Thanks all.

banhbaonong

Cho mình hỏi bạn có theme cho WM6 , VGA không vậy bạn ? Làm sao để tạo theme cho WM6 vậy ?

hellsing

e thich theme L mou nhungkhi xoay màn hinh thì bi thiếu nhìn ko đẹp ai có cái nào xoay dủ ko cho minh xin với thx

kodut

ai bít phần mềm nào hay link nào để down nhiều picture Themes ..cho chụp ảnh giống như ảnh HÀn Quốc ko ??

duam

nhiều themes ra chữ màu trắng khó nhìn quá. có cách nào đổi màu chữ không nhỉ?

tnc2305

hởi về theme cho ppc

chào cả nhà.mình downloads các theme về giả nén thấy dạng đuôi tsk.vào ppc thấy biểu tượng của file cab.nhưng cài không được.vậy phải làm sao thì mới sử dụng được?cảm ởn nhiều

bkav3003

làm sao cài theme cho ppc hả các bạn help mình,
bạn nào có theme anime cho mình xin
thanks

Kobold1609

chào cả nhà.mình downloads các theme về giả nén thấy dạng đuôi tsk.vào ppc thấy biểu tượng của file cab.nhưng cài không được.vậy phải làm sao thì mới sử dụng được?cảm ởn nhiều

Download theme về giảin nén được file .tsk và copy vào Storage Card hoặc Main....,sau đó trên PPC vào Start->Setting->Today lựa chọn theme và okie là xong.
Chúc vui !

làm sao cài theme cho ppc hả các bạn help mình,
bạn nào có theme anime cho mình xin
thanks

Bạn vào đây có soft cho theme động và tìm theme nhé,còn vào đây có bài hướng dẫn tự tạo theme động đơn giản nhé.
Chúc vui !