• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme trong suốt cho 5800 FW40.005

quocvu88_dn

Các bạn dùng 5800 mới nâng cấp lên F40 hẳn là rất thích thú với giao diện màn hình chính của mình. Tuy nhiên, sau một lúc ngồi khám phá thì mình thấy có thể làm cho màn hình của các bạn đẹp hơn nữa bằng bộ theme của 5530. Bộ theme này có điểm đặc biệt là làm cho các danh bạ, và phần thiết lập email cũng như widget nhạc trở nên trong suốt, chắc chắn các bạn có thể hài lòng hơn với một giao diện mới đẹp long lanh....

Các bạn có thể tải về tại đây:
http://www.megaupload.com/?d=36X7CEAH

Cập Nhật thêm theme giao diện trong suốt của 5530 file sis của bạn NokiaS60V5 cho các bạn dễ cài đặt :)

Linkdown : http://www.mediafire.com/?jw1121qjtaj

Chỉnh sửa cuối:

quocvu88_dn

Xin lỗi nhưng mà mình muốn add file hình lên thì làm sao? Mình muốn chia sẻ với các bạn nhưng không biết cách

NokiaS60V5

Theme 5530: Blue, Grey, Pink, Yellow
Bộ theme 5530 đầy đủ, link mediafire. Bổ sung cho chủ topic nhé:D
Blue:

Grey:

Pink:

Yellow:
.

Download HERE

vutuan472

hum có màu đỏ à bạn mình cần màu đỏ hay màu xanh lá cây post cho mình với thanhk

thuanct2008

Cái này cài làm sao vậy trời ??????? Không phải sis cũng không phải jar => Chẵng biết gắn vào đâu !!!!!!!!!!!

TruongHan

Super V.I.P
Cái này cài làm sao vậy trời ??????? Không phải sis cũng không phải jar => Chẵng biết gắn vào đâu !!!!!!!!!!!

Của chủ topic không phải file cài,bạn phải chép vào thư mục của máy.Bạn down mấy file cài của bạn NokiaS60V5 ấy,đầy đủ các màu của giao diện 5530

Hikira

chép các file đó vào thư mục nào vậy chủ topic và các mod chỉ với

Jackdao

Chủ thớt hướng dẫn kỹ hơn chút đc ko. Mà cái này chỉ là Wallpaper hay là toàn bộ Themes vậy. Nếu là theme thì có thay đổi đc cả cái Wall kia ko, nhìn sọc sọc cũng ko đẹp lắm

quocvu88_dn

Chủ thớt hướng dẫn kỹ hơn chút đc ko. Mà cái này chỉ là Wallpaper hay là toàn bộ Themes vậy. Nếu là theme thì có thay đổi đc cả cái Wall kia ko, nhìn sọc sọc cũng ko đẹp lắm

Đây là theme đó bạn. Nếu bạn không thích cái wallpaper đó thì có thể set cái khác. Lúc đó thì hình nền của bạn vẫn hiển thị trong suốt ( Nhớ là phải cài theme trước rồi mới đổi wall nhé bạn- bất cứ wall gì cũng được )

NokiaS60V5

down cái này về chép vào đâu vầy nè

Đây là file cài bạn à, bạn cho vào thẻ nhớ và install bình thường thôi. Đây là bộ theme gốc của 5530 nên nó phù hợp với home screen contact bar, tức là nó sẽ trở nên trong suốt như trên hình

Khoaaa

Đây là file cài bạn à, bạn cho vào thẻ nhớ và install bình thường thôi. Đây là bộ theme gốc của 5530 nên nó phù hợp với home screen contact bar, tức là nó sẽ trở nên trong suốt như trên hình

mình có thấy file cài đâu unrar chỉ thấy 2 folder Import với skins thôi. Chỉ có đường link của chủ topic đưa mới có file cài

NokiaS60V5

Hình như bạn nhầm file của mình với file của chủ topic. Cái file rar ấy la do mình đóng gói, trong đó có foder theme 5530 chứ ko có import hay skin gì cả. Link mình mediafire, link chủ topic là mega, bạn xem lại dùm mình, mình đang on = đt nên ko kiểm tra đc

TruongHan

Super V.I.P
Đã cập nhật thêm file sis ở đầu bài viết cho các bạn dễ cài đặt

hakudo2408

Ko có theme đỏ à các pác, ai có post lên cho ae enjoy nào
P/s: bé Hân đi ngủ đi nhá :-"

hakudo2408

theme này là của 5530, nếu bạn ko thấy thích thì thôi chứ từng tỏ vẻ hiểu biết. Theme này làm cho phù hợp vs fw, theme mặc định của 5800 khó mà bì đc theme này. Lần sau bạn nhớ viết chữ có dấu ko là bị xóa bài đấy