• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme trong suốt cho 5800 FW40.005

friendinyourway

thế cho mình hỏi có thể làm cho thanh phím tắt (thanh sổ dọc xuống ấy) trở nên trong suốt đc không vậy

quocvu88_dn

thế cho mình hỏi có thể làm cho thanh phím tắt (thanh sổ dọc xuống ấy) trở nên trong suốt đc không vậy

Mình dùng điện thoại cũng lâu rồi và cũng hay cài theme nhưng chưa thấy theme nào có thanh express đó trong suốt cả

jinsk8r

Mình dùng điện thoại cũng lâu rồi và cũng hay cài theme nhưng chưa thấy theme nào có thanh express đó trong suốt cả
Ặc, cái đó làm được mà @.@ theme 5530 nè, 5230 nè, Black by IND190 nè, nhiều lắm đó bạn

ducbang1907

Cho hỏi bác chủ topic mấy cái contact ở màn hình nền của bác ý, home,donna,... sao to đùng vậy. N97 có làm đc như vậy ko? :D

vincentgreen54

Dùng orange tsunami thử đi các bạn,thật sự mới là homescreen thứ thiệt cho s60 v5 đấy.