• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme tuyệt vời cho FW 3.0 Macbook

duyquehan

thanks. cái themes này không có sẳn lockbackground hả bạn. Bạn có cái hình locksreen nào đẹp share mình với, à với lại bạn có biết đổi hình lúc sạc pin không
hix hix mai mốt hỏi cái ji thì hãy tìm kiếm trước khi hỏi nhé bạn để tránh làm loãn bài nhé, mấy cái này cũ rùi mà. bạn vào foder Bundles/com.apple.springboard sẽ thấy các icon của pin nhé. chép đè hoặc thay thế là xong thui

tuanbreak

hix hix mai mốt hỏi cái ji thì hãy tìm kiếm trước khi hỏi nhé bạn để tránh làm loãn bài nhé, mấy cái này cũ rùi mà. bạn vào foder Bundles/com.apple.springboard sẽ thấy các icon của pin nhé. chép đè hoặc thay thế là xong thui
bạn có thể hướng dẫn chi tiết được không, mình mới vào nghề kém lắm :(

XuanTruong

Super V.I.P
bạn có thể hướng dẫn chi tiết được không, mình mới vào nghề kém lắm :(

Đã có trên PV hết nên Bạn tự tìm hiểu nhé, chứ cứ mỗi 1 Người mới dùng lại vào hỏi rồi Người khác trả lời LẠI các vấn đề CŨ thì Forum sẽ trở thành gì hả Bạn???:(