• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME VISTA

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhbn

Máy mình dòng voyager - cũng là độ phân giải 176x220 nhưng lại bị vỡ hình:(

hoadainhan70

Active Member
Sao mấy hôm nay download về PC khó quá hà ! Tớ ra cafe wifi dùng PDA down cái vèo
Các Pác copy vào My Device \ Windows \, song chuyển tới Start - Setting - Today Tới đó là ok roài đấy
Riêng cái VistaBlack là không tải được thui
Ai download được cái này roài up lại cho tớ xin nhá (My Windows Vista Homescreen For T-Mobile DASH) cái themes Black Bác ThanhHa up ở trang 2 đó , giúp đỡ tớ nhá

Chỉnh sửa cuối:

vdhieu

bác nào down đc mấy file đính kèm về máy thì chỉ cho em với hay là úp lên chỗ nào đó hộ em đi chứ file đính kèm em ko down đc cái nào hết ,chỉ down đc từ mấy trang web mấy bác úp lên thui. Giú em nha ! Thanks các bác nhìu !

kiet_xu

Hiện nay diễn đàn vẫn đang trong thời gian nâng cấp nên tạm thời bạn chưa down được cái file đính kèm về. Bạn thông cảm và cố gắng chờ trong mấy ngày nữa nhé

hoadainhan70

Active Member
Hiện nay diễn đàn vẫn đang trong thời gian nâng cấp nên tạm thời bạn chưa down được cái file đính kèm về. Bạn thông cảm và cố gắng chờ trong mấy ngày nữa nhé
UH he !!! Tớ quên mất ,

hungpaladin

bác nào có thể upload lên host free giúp em được không? em không download được file đính kèm

dinhtiendung

Sao mình không down đc tệp tin đính kèm thế nhỉ? chỉ thấy hiện ra một cửa sổ mới có tên attachment.php thôi không thấy gì cả

hao_t

Sao mình không down đc tệp tin đính kèm thế nhỉ? chỉ thấy hiện ra một cửa sổ mới có tên attachment.php thôi không thấy gì cả

Xem mấy bài trên đi bác, Mod nói diễn đàn đang lỗi chờ vài ngày òi mà:D

nambaby11

Muốn có giao diện vista cho WM 5.0 các bác cài Smart Toolkit và JGUI.Vista.Interface.v2.7 ý. Trông cũng kool lém. Ket hợp cai themes Window media 11 trông khá giống window mobile 6.0

Muốn có giao diện vista cho WM 5.0 các bác cài Smart Toolkit và JGUI.Vista.Interface.v2.7 ý. Trông cũng kool lém. Ket hợp cai themes Window media 11 trông khá giống window mobile 6.0

Bác khè để các mem thèm chơi hỉ??? Link tham khảo chứ bác. Thanks.

nambaby11

2 phần mềm này bên box software đều đã có rồi. Các bạn có thể tìm lại hoạc tham khảo link bên dưới.
với chương trình JGUI vista interface, 1 số máy sẽ đòi fải appunlock các bạn theo link hướng dẫn bên dưới thì chuong trình mới chạy được ko lúc chạy màn hình sẽ đen thui.
Vista interface 2.7: http://www.handango.com/secureDownl...jid=C6956BA7X2E5E42DX9F269787E1B86C2&siteId=1

Smarttoolkit: http://handheld.softpedia.com/progDownload/SmartToolkit-Download-39542.html

appunlock: http://www.motosmartzone.com/inventory/software/a6/appunlock.cab

Còn cái theme media các bạn thích trên diễn dàn đã có.

Nếu bạn thấy hay thì thanks 1 phát.

Chỉnh sửa cuối:

x0letho0x

có bác nào chỉ cho em la down theme windows media 11 ở đâu không?thank các bác trước nha

nguyenthuanbg_pv

Thôi chết rùi. Sau khi cài một số themes thấy rất đẹp như hình các Pác đưa lên, không có vấn đề gì... cho đến khi mình khởi động lại ĐT thì trong Start Menu cứ trắng tinh, trong khi HomeScreen vẫn hiển thị bình thường. Ai biết chỉ dùm với, đang gấp lắm. Cảm ơn rất nhiều!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.