• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes cool của những người mẫu đẹp đây !!! hot hot hot nhe!!!

vietDuck

Ủa sao không ai có ý kiến j thế Hay G chưa xinh Xinh thế này mà không ai thank à Chắc mắt có vấn đề :)) Thank anh tômỳ na

Ảnh đây Mình ngồi up lại cho dễ nhìn Còn cái nào vào cái nào thì chịu :D

Chỉnh sửa cuối:

smiler

Well-Known Member
GIÁ như bạn post ảnh luôn lên thì hay quá. Nhìn hấp dẫn thì ai dám bỏ qua.
Cứ kick từng cái để xem. Mệt quá, hix.
Dù sao cũng cảm ơn đã chia sẻ.

tommynguyen1961

GIÁ như bạn post ảnh luôn lên thì hay quá. Nhìn hấp dẫn thì ai dám bỏ qua.
Cứ kick từng cái để xem. Mệt quá, hix.
Dù sao cũng cảm ơn đã chia sẻ.

hình đầy đủ đấy bạn ạ. Bạn xem kĩ lai đi.

vietDuck

Ủa ngộ vậy ta Hôm qua em vào thấy toàn link anh tô mỳ à Sao hôm nay đã thành ảnh rồi :D

tommynguyen1961

Ủa ngộ vậy ta Hôm qua em vào thấy toàn link anh tô mỳ à Sao hôm nay đã thành ảnh rồi :D

hôm nọ link bị lỗi nên muốn xem dc thì click trực tiếp vào link mới hiện ra.Anh mới sữa chữa lại link nên hình ảnh hiện ngay luôn.
Cám ơn em đã quan tâm.:D:D

yeu_doi

Đúng đấy hôm trước tải về cũng không được nên đâu biết gì đâu mà ý kiến, nhìn hình thì rất tuyệt, nay mình thử lại xem. Rất cảm ơn.

hungmie

Cam on A nhe!

Đây là 1 số themes cool về các em ngưoi72 mẫu đẹp.:D:D
Pót lên cho các bạn thưởng thức và tải về máy của mình để làm cho dt thêm sinh động chút nhe.:)):)):))
Hình minh hoạ đây:

Link download đây:
http://www.mediafire.com/?ez0pgajyqvh

Chúc các bạn vui.;;);;);;)

Hinh dep qua nhung ko dung dc cho may P910i A oi! Co hinh theme nao hot cho P910i ko A gui cho E xin di. quanghungmie@yahoo.com.
Thanks A nhiu nhiu.........