• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES DIY phần mềm tạo themes trên điện thoại quá quen thuôc

Hoden

Super V.I.P
THEME DIY

là một phần mềm khá quen thuộc với các dòng máy s60 v3 và nay tính năng đã được hỗ trợ thêm cho dòng v5th hỗ trợ cảm ứng.giao điện rất dể sữ dụng

1/ themes template:chọn màu themes
2/ themes name:đặt tên themes
3/ background:chọn hình tạo themes

và nhiều tính năng khác mời các bạn khám phá và tạo cho mình một themes cực hot cho riêng mình ngoài ra còn thêm một ringtone độc đáo cho riêng mình

TẶNG CÁC BẠN VÀI HÌNH NỀN CHO 5800 XP

download 12mb
download 2mb

chúc vui vẻ

5800 XpressMusic
i8910 Omnia HD
5730 XpressMusic
KT770
N97
line THEMES DIY:

vài wappaper nửa nhé

Chỉnh sửa cuối:

tantu

bạn cho mình hỏi khi mình nhấn preview thì làm sao để trở về giao diện trước được vậy?

Hoden

Super V.I.P
bạn cho mình hỏi khi mình nhấn preview thì làm sao để trở về giao diện trước được vậy?

cái giao điện preview bị lổi không cảm ứng bạn nên chọn và edit theme xong đừng preview xem trước mà chọn save theme và sau đó intall:-??:-?

phongialam

Cái nì mình cài rùi nhưng cũg remove rùi vì nó chỉ đổi đc màu và hình nền chứ k đổi đc icon...

vanchinh

bạn oi coi lại xem thế nào chứ mình cài vào được mà khi save lại toàn báo lỗi thôi không hiện hình gì cả màn hình có mỗi cái hình màu trắng à có ai bị tình trạng như mình không vậy

Hoden

Super V.I.P
bạn xem mình có làm đúng cách hay không.mình đang sài đây .đâu có bị như vậy.hay bạn xóa rồi cài lại thử xem

LeMyChinh

THANK BÁC NHIỀU LỨC MỚI LẤY 5800 EM ĐÃ THỬ CÁI NÀY NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC . MÀ TIỆN THỂ HỎI BÁC LUỘN NÓ CO DUNG TRÊN N97 VAINNOVAV8 ĐƯỢC KHÔNG HẢ BÁC ? EM ĐANG ĐỊNH ĐỔI 5800 LẤY N97 MÀ CÒN CON INNOVA THÌ EM VẪN DÙNG JUPS EM NHÁ:-/

mình nghĩ là dùng được thui vì cùng HDH mà.bạn thử đi nhé]
ah` nếu có DK đổi N97 đi rùi thảo luận cùng anh em.theo minh thấy chưa ai dùng N97 cả (mình cũng kết em này lém đang cố cày dêy:p) rùi post lên cho anh em cùng xem và thảo luận nhé...
chúc bạn vui vẻ và thành công=D>

bxlun

bạn cho minh hoi theme diy mình cài bung đuôi rar thì không thấy đuôi jar sao mà cài được. Lúc còn sử dụng n73 mình nhới là theme diy có dung lượng khoảng gần 1M. Bạn chỉ giúp mình với. mình xài n5800

hailonghk

hoden ơi có 1 themes rồi, muốn thay cái hình nền bên trong của themes (không phải wallpapers) có được không, mình đang có cái themes Vista mà hình nền bên trong của nó bị nhòe quá,nhìn xấu

Hoden

Super V.I.P
hoden ơi có 1 themes rồi, muốn thay cái hình nền bên trong của themes (không phải wallpapers) có được không, mình đang có cái themes Vista mà hình nền bên trong của nó bị nhòe quá,nhìn xấu

không được đâu bạn .có cách là bạn vào khu theme đó .down hình winvista nhiều lám chuẩn cho 5800 rồi dùng pm themes diy này sửa là xong .đẹp lám.

madienyeu

Banned
N97 không cài được bản này, hi vọng bản sau cài được, nó báo không tương thích, tuy chưa hack được máy nhưng đã signed phần mềm này, đã cài thành công rất nhiều phần mềm khác, có lẽ bản này chưa tương thích với N97! THANKS FOR SHARE

tuanvu202

Lại đào mộ rồi. Mà dạo này các thành viên mới chăm đào mộ thế. Toàn thấy top từ 08,09 thôiu

thainguu

May bac oj cho em xjn kaj linh khac dj tep djnh kem ko dow dc hjx.

Cac anh oi.tai phan mem theme DIY tao themes tren E71 ntn? Vay?

thành viên mới mà tội quá nặng:

- tội thứ nhất: đào mộ, đào lại những bài viết xưa lắc xưa lơ, làm anh em khốn đốn
- tội thứ hai: ko viết tiếng Việt có dấu, ko tôn trọng tiếng Việt và cả chính bản thân mình
- tội thứ ba: gây phiền hà, bực cho nhiều người khác vì ko thèm đọc nội quy.

wangsang1104

thành viên mới mà tội quá nặng:

- tội thứ nhất: đào mộ, đào lại những bài viết xưa lắc xưa lơ, làm anh em khốn đốn
- tội thứ hai: ko viết tiếng Việt có dấu, ko tôn trọng tiếng Việt và cả chính bản thân mình
- tội thứ ba: gây phiền hà, bực cho nhiều người khác vì ko thèm đọc nội quy.
thành viên mới mà