• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes for N-Gage!!!

• Thread starter phu
  • Ngày gửi
P

phu

Guest
Jade Dragon Theme

PoTA Windows XP Theme

Last edited by a moderator:

nickerdoo

Nghe nói ngage không dùng Theme được mà chỉ dùng smart launcher để thay đổi icon thôi chứ bác nào test dum em với chứ máy em hết bảo hành rồi lỡ phải cài lại phần mềm thì mệt lắm

8quocte

N gage chạy theme chậm lắm, các bro thử dùng active today đi. Đổi đươc cái màn hình bên ngoài i chang PPC.

magic57

Cài them e cho n-gage qd làm saoaoo vẫy em dơnload về nó có file sis chép vào smart laucher dung ko duoc

ZuZi

Jade Dragon Theme

PoTA Windows XP Theme

\
ông nayg báo hại tôi ko vào đc application và vào GPRS cứ báo là sending multimedia mess hxhxhx sửa lại lỗi cho tui đi ko bắt đền đấy :((

ZuZi

khi vào application toàn báo là application closed ModpUI gì đó anh em pro giúp em với :D em đang nghèo hiện giờ ko còn xiền mua máy mới :D

ngocsuongvn

Cái gì chưa chắc chắn không nên cài vào, có ngày chết đó các bác ạ! Em một lần bị chạy lại phần mềm roài.

nguyenvanmai

sao dùng được mấy themes của Ngage giờ nhìn mà mê lun mà ko biết cài vô sao nữa chỉ chi tiết được không mấy bạn??????????

vanhanhdd

TÁC GIẢ POST LÊN MÀ CHẲNG CÓ HƯỚNG DẪN GÌ ĐỂ LÀM CẢNH THÔI CHỨ CHƯA THẤY DIỄN ĐÀN NÀO NÓI THEMS Ngage NÀY SÀI ĐƯỢC !