• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes for N-Gage!!!

• Thread starter phu
  • Ngày gửi

mamykute

anh có chắc là ngage xài được mấy thêm này ko máy em đâu chạy được đâu

casa3lanca

Mình thực sự khuyên các bạn không nên dùng những phần mềm đổi theme cho Ngage mà không có hướng dẫn cụ thể hoặc đã được chính chủ topic check thử .Vì thực ra ngage không hỗ trợ đổi theme , muốn đổi theme hoặc icon phải qua một pm giả lập ,thứ nhất: tốn pin ; thứ hai : dễ đụng phần mềm .Tôi đã thử dùng smartlauncher , bị lỗi linh tinh phải format máy . Sysicon thì vài bản mới có một bản chạy thành công , nhưng cũng chả đẹp hơn là bao .Active today thì nghe nói đụng với oplogo .Một vài theme chạy trên nền flash thì cực hao pin ....Sau vài lần trầy trật thì đi đến kết luận => không nên cố đổi theme cho Ngage làm gì . Nếu bạn muốn làm đẹp thêm cho diện mạo con Ngage thì set wallpaper cho nó , change logo , dùng palette extender làm phong phú thêm bảng màu => vừa lành mà lại cũng đẹp .