• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES HÀNG HIỆU CHO UIQ3.0 (P9901.P1i...)

CongVoi

Super V.I.P
Adidas

[HIDE="hide"]http://www.box.net/shared/2hvk1bm88w[/HIDE]​

utnhi

bác Voi ơi co themes IPhone cho P900i vậy.nếu có gởi cho mình 1 cái nhé
Thanks

PILOT

bác Mod Voi ơi, cái themes adidasblack đẹp quá, có làm cho M600i và W950i được không bác ? Bác cho em hỏi muốn dow về bằng cách nào vậy, hay bác có thì làm ơn gửi cho em qua đường email được ko ạ ?
Thanks bác trước nhé
à quyên mất , nếu bac s có bộ themes thể thao thì bác cho em xin luôn nhé.

CongVoi

Super V.I.P
bác Mod Voi ơi, cái themes adidasblack đẹp quá, có làm cho M600i và W950i được không bác ? Bác cho em hỏi muốn dow về bằng cách nào vậy, hay bác có thì làm ơn gửi cho em qua đường email được ko ạ ?
Thanks bác trước nhé
à quyên mất , nếu bac s có bộ themes thể thao thì bác cho em xin luôn nhé.

Dùng chung được mà bạn.Down load bình thường thui mà.Chú ý chỗ nào có chữ [hide] thì đừng có copy vào.chỉ copy đoạn ở giũa thui là được

hieusaco

Hay quá, tôi thấy các dòng W của SE chạy được themes flash, có ai nghĩ ra cách gì để UIQ3.0 cũng chạy được không nhỉ

demonntl

Active Member
Hay quá, tôi thấy các dòng W của SE chạy được themes flash, có ai nghĩ ra cách gì để UIQ3.0 cũng chạy được không nhỉ

vì uiq chưa có flash player ( sắp có gòi đó - nhưng tới bao giờ thì chưa bít :( ) nên chưa có theme động đâu bạn