• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes quí phái

nouvu2372

Với 1 phông nền được bao phủ bởi 1 màu xanh dạ,tô điểm vào đó là viền màu vàng ánh kim.Đó là những gì Themes này đem lại trong mắt người nhìn.Làm bật lên 1 vẻ quí phái huyền bí

lamnt0702

bác nouvu2372 post theme mà quên chưa xin phép bác Mucleago à? :p sưu tầm của nước ngoài thì ok chứ đây là hàng viêt nam chất lượng cáo :D :p [just kidding :D]

mucelago

Active Member
Hơ mà em có nói gì đâu ạ, anh em quan tâm thế tốt quá còn gì hihi. Cái chữ Vinaphone chà bá vậy + Made In Vietnam là đẹp rồi, không biết chừng nào Vinaphone tặng quà cho em đã có công quảng bá Vinaphone ra thế giới nhỉ :p

Thôi không phá thread của bác nữa. Thanks bác nhé.

mucelago

Active Member
Check lại link đi bạn, tui có làm gì tới link đâu. Sửa link là tui phải sửa hết tất cả link của tui post trên các diễn đàn khác nữa, tui đâu có rãnh vậy :))

Xem lại mạng của bạn đi, tui check link vẫn bình thường mà