• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THIỆP MỜI SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.

Kangmin82

Nhân dịp sinh nhật lần thứ nhất của CLB PDAVIET HÀ NỘI tôi thay mặt cho CLB HN xin trân trọng mời toàn thể anh em CLB HP bớt chút thời gian tới tham dự với chúng tôi.

Lễ sinh nhật được diễn ra vào Chủ nhật ngày 22/6/2008.Mọi chi tiết đều có trong đây

Các bạn có thể tham khảo và góp ý cho chúng tôi để chương trình thêm được hoàn thiện.

Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn của chúng tôi

Thay mặt BTC CLB PDAVIET HN thân mời​

Chỉnh sửa cuối:

Tuan1412

Nhân dịp sinh nhật lần thứ nhất của CLB PDAVIET HÀ NỘI tôi thay mặt cho CLB HN xin trân trọng mời toàn thể anh em CLB HP bớt chút thời gian tới tham dự với chúng tôi.

Lễ sinh nhật được diễn ra vào Chủ nhật ngày 22/6/2007.Mọi chi tiết đều có trong đây

Các bạn có thể tham khảo và góp ý cho chúng tôi để chương trình thêm được hoàn thiện.

Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn của chúng tôi

Thay mặt BTC CLB PDAVIET HN thân mời​

Lại có mặt ngay mà,nhưng cho em hỏi khách mời thì có phải đóng lệ phí 0 nhỉ,:D.Mà còn chưa biết hôm đó em đã thi xong chưa nữa.

Anhtoitb

Nhận được lời mời của Kẳng Mìn thấy vui quá!

Chờ ý kiến Ban chủ nhiệm CLB PV HP.

@ to all: Chuẩn bị sẵn sàng lên đường thui anh em ơi!

salemgtvt84

E VÀ TOÀN THỂ A E Ở HÀ NỘI NHIỆT LIỆT CHÀO MỪNG CÁC A VÀ CÁC BẠN ĐẾN TỪ THÀNH PHỐ HOA PHƯỢNG ĐỎ.... SẼ LÀ MỘT NGÀY TỤ HỘI RẤT VUI....:)

btbtc

Hay quá nhỉ!!!!!!!!!!!!!! Chưa gặp CLB PDA HÀ NỘI lần nào.:(. Lần này là cơ hội tốt để biết thêm nhiều cao thủ PDA đây=D>=D>=D>=D>

duong83

Đọc thiệp mời của BQT CLB HN anh em HP cho ý kiến đi chứ nếu đi thì phải thống nhất địa điểm , thời gian để còn chuẩn bị . Nếu không đi BQT CLB HP ít ra phải có điện hoa chúc mừng để CLB HP bày tỏ tấm lòng chứ , mọi người nên bày tỏ quan điểm rõ ràng để chẩn bị chứ thời gian không còn nhiều đâu anh em ơi !:-?:-?:-?=D>=D>=D>

Nokialover

Đọc thiệp mời của BQT CLB HN anh em HP cho ý kiến đi chứ nếu đi thì phải thống nhất địa điểm , thời gian để còn chuẩn bị . Nếu không đi BQT CLB HP ít ra phải có điện hoa chúc mừng để CLB HP bày tỏ tấm lòng chứ , mọi người nên bày tỏ quan điểm rõ ràng để chẩn bị chứ thời gian không còn nhiều đâu anh em ơi !:-?:-?:-?=D>=D>=D>

Anh em mình cố gắng làm chuyến thủ đô nhỉ :))

Status
Không mở trả lời sau này.