• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Third Blade - GAME NHẬP VAI HÀNH ĐỘNG

PhamQuang

Manager
Third Blade v1.0.0​

Game thể loại nhập vai hành độn, chém giết các loại quái quỷ. Có nhiều lựa chọn kiếm và level khác nhau.
Game hỗ trợ hầu hết các loại màn hình, chip và phiên bản Android.

* Link tải v1.0.0:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?r372yeetm6op63p[/DOWNLOAD]
[PASS]PDAVIET[/PASS]
Kích thước Game: hơn 46Mb, cài chơi luôn, không cần data.

NokuaN70

Well-Known Member
Cám ơn bác, mấy hôm nay cháu đang thắc mắc là mấy cái game của gameloft cài xong, chép data xong, khởi động game lên nó lại đòi downoad data tiếp, làm đi làm lại hoài cũng không dc, chỉ được mỗi cái game DH2.

MAN16678

Third Blade v1.0.0 - game chiến đấu nhập vai hành động

Game này đã có trên Iphone nay đã xuất hiện cho dòng điện thoại Android

Links http://www.mediafire.com/?sccat2scydfacl2

1) 3 đường Vũ khí sử dụng trong Game
- Dual wield: Bạn có thể phải nhận Dame nhưng có thể tấn công kẻ thù với tốc độ nhanh chóng Mặt
- One-handed Blade: tấn công lâu hơn so với Dual Wield. An toàn nhất và tấn công một cách hiệu quả
- Two -handed Sword: To lớn và nặng nhưng Có sức tấn công mạnh mẽ nhất
2) Skill và combo:
- Mỗi vũ khí có mỗi kỹ năng khác nhau.
- Cấp độ của combo:
Cấp độ 1 : Tấn công bình thường
Cấp độ 2 : Tấn công nhanh hơn
Cấp độ 3 : Tăng khả năng tấn công với Skill Cool-time!

3) Một số thay đổi trong phiên bản tới:
- Có nhiều vũ khí tốt hơn
- Có thể mua skill và sử dụng vào kẻ địch!

4) Một số đặc điểm khác:
-Chế độ chơi normal và arcade có phòng train , nhà tù,...

Các huynh tải về nghiên cứu nhé

pass và xem thêm thông tin: andguru.com

Nguồn: andguru và tinhte

Chỉnh sửa cuối:

tuan_manh_1986

chào chủ thớt game này online hả ban,ma dow game về là chơi luôn hay phải data vậy bạn.thanks

tuan_manh_1986

chào bác Quang nha,lau quá cháu mới tháy bác lên lại diễn đàn,à bác cho cháu hỏi sao máy game bên thư viện gameloft cháu dow bản k cần data về giải nén ra mà cháu tìm k tháy file game đâu hết toàn là thư mục gì k à bác chỉ cháu cách làm đi.thanks

PhamQuang

Manager
chào bác Quang nha,lau quá cháu mới tháy bác lên lại diễn đàn,à bác cho cháu hỏi sao máy game bên thư viện gameloft cháu dow bản k cần data về giải nén ra mà cháu tìm k tháy file game đâu hết toàn là thư mục gì k à bác chỉ cháu cách làm đi.thanks

Các bản Data đó mình lấy từ DesireHD cho nên với các máy khác chưa chắc đã dùng được.
Bình thường các bạn cài game rồi bật WIFI hay 3G lên mà upload Data cho máy mình.

NokuaN70

Well-Known Member
Bó tay với cái game này luôn,cài vô chỉ chơi được mỗi một lần duy nhất, sau đó thì click vô em nó màn hình tối lại khoảng 5 giây rồi thoát luôn. Cài đi cài lại cả chục lần rồi mà vẫn vậy( cài cho Archos 70 IT)

tuan_manh_1986

Các bản Data đó mình lấy từ DesireHD cho nên với các máy khác chưa chắc đã dùng được.
Bình thường các bạn cài game rồi bật WIFI hay 3G lên mà upload Data cho máy mình.[/QUOTE da chau xai disene hd dow ve chau ket wifi bac,ma bac cho chau hoi sao nhung game bac up len mega chau dơ ve giai nen k thay file apk vay bac chi chau voi.thanks

tuan0minh

hôm qua mình có mày mò hack thử game này và đã thành công nên post cho mọi người cùng biết, các bạn dùng pm HexEditor ( cái này có thể down trên market về ), sau khi cài đặt xong bạn vào theo đường link sau /data/data/com2us.thirdblade/....tìm trong mấy folder file hero_0.dat , mở file đó ra, bạn sẽ thấy 1 loạt dòng số màu trắng, di chuyển tìm dòng số có 2 số cuối là 40, tiếp theo bạn nhìn sang mấy cột số màu xanh ,ở cột thứ 4 bạn sửa cột số trong đó thành 6f,ấn OK là lưu lại, và thế là bạn đã có 1min gold, tha hồ mua đồ và upskill :D, nếu thấy có ích thì bạn thank mình 1 cái nhé :d cảm ơn vì đã đọc

longkof

hôm qua mình có mày mò hack thử game này và đã thành công nên post cho mọi người cùng biết, các bạn dùng pm HexEditor ( cái này có thể down trên market về ), sau khi cài đặt xong bạn vào theo đường link sau /data/data/com2us.thirdblade/....tìm trong mấy folder file hero_0.dat , mở file đó ra, bạn sẽ thấy 1 loạt dòng số màu trắng, di chuyển tìm dòng số có 2 số cuối là 40, tiếp theo bạn nhìn sang mấy cột số màu xanh ,ở cột thứ 4 bạn sửa cột số trong đó thành 6f,ấn OK là lưu lại, và thế là bạn đã có 1min gold, tha hồ mua đồ và upskill :D, nếu thấy có ích thì bạn thank mình 1 cái nhé :d cảm ơn vì đã đọc

Mình mở file hero_0.dat nhưng không tìm thấy dòng có 2 số cuối là 40.

tuan0minh

Mình mở file hero_0.dat nhưng không tìm thấy dòng có 2 số cuối là 40.
thế này nhé, khi mở file hero_0.dat ra = hex editor bạn sẽ thế nó hiện 1 loạt các dòng số khác nhau,tìm từ trên xuông bạn sẽ thấy 1 dòng nó đại loại như 1000.....40 sau đó bạn sửa cột thứ 4 trong dòng đó thành 6f ( lưu ý là nếu làm lần 1 k đc bạn cứ kiên trì là lại như vậy) chúc bạn thành công

bekieukoyeu

Mình đã làm được theo hướng dẫn của bạn rồi. Tks bạn nhiều. Nhưng mình muốn sửa lại một chút cho các bạn dễ làm:
mở HexEditor vào theo đường dẫn: Location: /data/data/com.com2us.thirdblade/...
tìm trong forlder đầu tiên file hero_0.dat, mở file đó ra, bạn sẽ thấy 1 loạt dòng số màu trắng, di chuyển tìm dòng số 00000040, tiếp theo bạn nhìn sang mấy cột số màu xanh ,ở cột thứ 4 bạn sửa cột số trong đó thành 6f, nhấn ok và tiếp đó ấn phím menu rồi save lại. Mình làm đúng 1 lần được luôn. chúc cả nhà vui.

Chỉnh sửa cuối:

martin010891

sao mình cài hexeditor rồi vào file data thấy trống ko nhỉ ai giúp hộ mình ca này vs thanks all

DUYAT

sao cái này mình tải trên market về tầm hơn 40m vào chơi luôn đâu cần tải data đâu ta