• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO ĐẾN TOÀN THẾ ANH EM PV HẢI PHÒNG

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại số lượng thành viên PDAVIET rất đông,trong đó số thành viên ở Hải Phòng không ít,tuy nhiên do nhiều nguyên nhân mà 1 trong số đó là anh em ít để ý tới khu vực Vui chơi giải trí.Nhằm góp phần thu hút thành viên tham gia CLB PDAVIET Hải Phòng ngày càng đông đảo,mình đưa ra ý kiến này mong tất cả anh em PV Hải Phòng hưởng ứng :

Trong phần chữ ký của tất cả anh em PV Hải Phòng sẽ dẫn Link trực tiếp đến khu vực của CLB PDAVIET Hải Phòng.
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=120

Ví dụ : Như phần chữ ký của mình.

Mong tất cả anh em hưởng ứng để thu hút được nhiều thành viên hơn,giúp cho ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông đảo.

Thân gửi !

Anhtoitb

Mình cũng nhất trí, đồng ý với quan điểm của Long nên đã làm việc này từ rất lâu.
Anh em có thể nhìn dưới chữ ký của mình thì biết!

Nokialover

Tưởng được mời đánh chén gì :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Cái này kêu gọi từ lâu rồi mà .
@ badamgia : Kêu gọi anh em làm bữa tết tây đi nhé , anh dạo này bận quá :D

Anhtoitb

Tưởng được mời đánh chén gì :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Cái này kêu gọi từ lâu rồi mà .
@ badamgia : Kêu gọi anh em làm bữa tết tây đi nhé , anh dạo này bận quá :D

Phó chủ tịch chẳng gương mẫu gì cả. Sao không có chữ ký và đường links gì vậy?

Badamgiak23

Super V.I.P
Trong các "cán bộ" của PV Hải Phòng hiện tại có đồng chí Tuấn do mải mê buôn bán quá mà quên chưa dẫn Link về BOX Hải Phòng,kết hợp với vụ huân chương,lên chức,đề nghị thi hành án sớm nhé Tuấn :D

Tuan1412

Chán thế,em có đc làm chức gì trong PV Hải Phòng đâu nên 0 dám dẫn link,:)):)):)).Mà có lôi kéo đc thành viên tham gia rồi cứ đăng kí nhưng 0 đi off thì cũng vậy.Câu lạc bộ mình có hơn 1 nửa số thành viên đăng kí bao nhiêu lâu rồi mà đã đi off dc lần nào đâu.Nói chung những mem 0 nhiệt tình,thiết nghĩ chúng ta cũng chẳng cần phải lôi kéo làm gì cho mệt người.Ít người nhưng chất lượng vẫn hơn là đông nhưng chả đi đến đâu:-??

Badamgiak23

Super V.I.P
Đó là chuyện nhỏ thôi,quan trọng là xử vụ huy chương của em,lại tin vui tình yêu trở lại nữa chứ,cẩn thận không lại phải chúc mừng lên chức giông anh Long,anh Hà đó nhé :D

Anhtoitb

Tuấn nó có tình yêu hồi ghost là sao nhãng ngay diễn đàn!
Vui duyên mới nhưng không được quên nhiệm vụ đâu Tuấn!

chucuoihp

Chán thế,em có đc làm chức gì trong PV Hải Phòng đâu nên 0 dám dẫn link,:)):)):)).Mà có lôi kéo đc thành viên tham gia rồi cứ đăng kí nhưng 0 đi off thì cũng vậy.Câu lạc bộ mình có hơn 1 nửa số thành viên đăng kí bao nhiêu lâu rồi mà đã đi off dc lần nào đâu.Nói chung những mem 0 nhiệt tình,thiết nghĩ chúng ta cũng chẳng cần phải lôi kéo làm gì cho mệt người.Ít người nhưng chất lượng vẫn hơn là đông nhưng chả đi đến đâu:-??

Thằng này nó nói đểu mình này :((
Không mua pin cho thằng này nữa :p

Tuan1412

Thằng này nó nói đểu mình này :((
Không mua pin cho thằng này nữa :p
Anh Hậu đi off đc mấy lần mà,em nói 1 số thành viên chưa đi off đc lần nào để anh em biết mặt cơ,chứ còn công việc thì ai chả bận,nhưng đăng kí rồi thì nên đi 1 lần chứ

Anhtoitb

Các anh em mem mới và cũ nên đi đông đủ cho vui vẻ. Có thể bận công việc nhưng cố gắng thu xếp để anh em HP mình gặp nhau đông đủ nhận diện nhau không ra đường lại ko biết nhau.
Cố nhé các anh!

Anhtoitb

Vẫn không thấy lãnh đạo vào khuấy động phong trào, kiểu này không biết có đi đông đủ không ?

dungstupid

Chừng nào họp buzz em câu nhé !
nhìn qua ảnh thấy có quen vài người trong đó !
he he

Anhtoitb

Chừng nào họp buzz em câu nhé !
nhìn qua ảnh thấy có quen vài người trong đó !
he he

Bạn để lại số điện thoại rùi hum nào đi off anh em alô cho, mà kế hoạch đi off có post lịch lên diễn đàn. Bạn thường xuyên online để xem nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em lưu ý :
Khu vực này lập ra để kêu gọi anh em dẫn Link tới CLB PV Hải Phòng,mọi vấn đề khác anh em không thảo luận tại đây !

Thân gửi !

The_dealth1405

bác Long ơi, bác chỉ cho em cách làm cho chữ ký của mình hiện thành đường link với. Em làm rồi nhưng mà ko link dc