• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO : LÀ THÀNH VIÊN KHU VỰC UIQ NHẤT ĐỊNH PHẢI XEM

Status
Không mở trả lời sau này.

binhxitrum

thanks là đủ,ai có thắc mắc thì hỏi thêm,còn không thì chỉ làm topic thêm dài .Bye

thanhcuong_123

mình rất ủng hộ các bạn đã đưa lên diễn đàn nhiều ứng dụng cho các dòng máy để nhiều ae tìm hiểu thêm .Chúc Diễn Đàn phát triển hơn . cám ơn các bạn

tinydang

Anh em UIQ thân mến!!

Mình xin có một ý kiến nhỏ muốn thông báo đến cùng toàn thể anh em khu vực UIQ.
Hiện bây giờ,ngoài việc các bạn đã ấn nút Thanks rồi,thì mình nghĩ các bạn nên post một bài trả lời trong topic đó ,một đôi lời về phần mềm đó như thế nào,một lời cảm ơn mình nghĩ như thế sẽ là một động lực lớn để cổ vũ tinh thần anh em post bài.Và cũng chứng tỏ bạn là một con người văn minh ,lịch sự
Xin chú ý một điều là: Đối với các Topic Chú Ý thì các bạn không nên trả lời trong đó nhé.Còn đối với các topic lẻ ở phía dưới thì các bạn tha hồ thảo luận và cho ý kiến.
Nếu như các bạn đồng ý với ý kiến của mình,thì hãy post trả lời ở đây nhé.
Tất cả hãy cùng chung sức đưa UIQ của Pdaviet lên tầm cao nhất nhé các bạn.Xin chân thành cảm ơn các bạn đã đọc bài này.

CongVoi
Đồng ý cả hai tay

VinhDang

mình cũng ủng hộ nhiệt tình bằng cả hai tay, kaka, và cám ơn UIQ nói riêng và PDV nói chung, lâu nay, đã cho ra những tiện ích hay giúp P990i của mình giá trị hơn. thanks alot!!!

nguyenquochop

Anh em UIQ thân mến!!

Hiện bây giờ,ngoài việc các bạn đã ấn nút Thanks rồi,thì mình nghĩ các bạn nên post một bài trả lời trong topic đó ,một đôi lời về phần mềm đó như thế nào,một lời cảm ơn mình nghĩ như thế sẽ là một động lực lớn để cổ vũ tinh thần anh em post bài.Và cũng chứng tỏ bạn là một con người văn minh ,lịch sự
Xin chú ý một điều là: Đối với các Topic Chú Ý thì các bạn không nên trả lời trong đó nhé.Còn đối với các topic lẻ ở phía dưới thì các bạn tha hồ thảo luận và cho ý kiến.
Tất cả hãy cùng chung sức đưa UIQ của Pdaviet lên tầm cao nhất nhé các bạn.Xin chân thành cảm ơn các bạn đã đọc bài này.

CongVoi
Hoàn toàn nhất trí với ý kiến của ban CongVoi. Các bạn có công nghiên cứu sưa tầm và chia sẻ thành quả cho mọi người không lẽ mình chỉ bấm nút thanks một cách máy móc thôi sao. ý kiến của bạn CongVoi rất hay và mọi người nên hưởng ứng.

khaisang

1 ý kiến mà e cho là rất tốt,cảm ơn bằng vài dòng chữ là 1 dộng tác nhỏ nhưng kết quả lớn.Chân thánh cảm ơn các bác đã xây dựng 1 diễn đàn mạnh

bobby09120

quá hay vì có như vậy thì chúng ta mới có được những thay đổi cũng như những hỗ trợ kịp thời từ các MOD và anh em thành viên. vote 1 phiếu đồng ý nào

caesar07

Ủng hộ bác CongVoi, làm thế này sẽ có nhiều bài viết đánh giá phần mềm hơn nhưng cũng có thể sẽ có một số bài spam, nhưng nói chung là ủng hộ :d
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

ttvn91

Mình là zmxncbv từ Tinh Tế forum qua đây! Tiếp cận với 1 cộng đồng UIQ3 mới lạ và đầy tiềm năng như vậy mình cảm thấy rất muốn được đóng góp nhiều hơn cho mọi người!
Xin cảm ơn ý kiến này của CongVoi! Thấy tinh thần của các bạn như vậy mình rất vui vì đôi khi post bài có ích mà không được nhận lại một câu cảm ơn thấy nản lắm, việc tìm ra một phần mềm mới hay bỏ thời gian post bài chia sẻ kinh nghiệm là một phần tâm huyết mà không phải ai cũng đủ kiên nhẫn để thực hiên cho chu đáo, trau chuốt! Bản thân là thành viên mới của diễn đàn, mình rất vui khi được tham gia cộng đồng UIQ3 PDAViet! Hy vọng sẽ góp chút công sức xây dựng cho diễn đàn những người yêu công nghệ ngày càng phát triển mạnh hơn!
Cảm ơn mọi người! :)

Caohieu88

Chào bạn zmxncbv, mình cũng đã biết bạn khá lâu bên tinhte, một người luôn nhiệt tình với anh em, chào mừng bạn đến với gia đình UIQ - PV. Chúng ta là những người anh em!!!
PS: Mình cũng định PM mời bạn tham gia UIQ PV lâu rùi nhưng lại ngại :D, một lần nữa chào mừng bạn =D>

decon

mình rất đồng ý với ý kiến congvoi.mình sẽ thườtng xuyên post nhận xét để động viên mấy pro đã post bài.Kg biết cong voi có cách nào để khi online bằng mobile cũng nhấn nút thanks được bình thường kg vậy?

lee_boong

Anh em UIQ thân mến!!

CongVoi
tôi cũng đồng ý mong rằng diễn đàn chúng ta ngàyb càng phát triển. bản thân chưa có bài nào chỉ có biết mỗi nút thank. mong các bạn thông cảm

ttvn91

Cảm ơn bác Caohieu88 marketting hộ! :))
Dù sao thì em cũng đang học nên thời gian rất hạn hẹp, em đang tập hợp lại toàn bộ các nội dung cho điện thoại để sắp xếp hợp lý, dễ quản lý, biết đâu lại tạo được 1 đĩa Tổng hợp UIQ3 nữa cho anh em! Tiện thể update luôn cho máy những phần mềm mà bên Tinh Tế chưa có + nhấn thanks các anh em đã post bài! Chắc phải sau khi thi cử xong mới rảnh rỗi cống hiến được! Thú thực em đang rất muốn tìm cách mod cho cái FM Radio ghi âm được mà mới thấy 1 tia sáng lấp ló, còn mù tịt lắm! Hy vọng bác dongxanh nhanh tay mod thành công để mọi người được nhờ! ^^
Bác CongVoi thử kiến nghị Admin và các Mod chuyển nút Thanks thành kiểu giống bên Tinh Tế, tức là khi nhấn không phải reload page, như vậy vừa tiết kiệm thời gian vừa hiệu quả và tiện lợi cho mọi người! Nếu được thêm cả nút thanks trên di động thì vô cùng cảm ơn bác! :)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.