• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông Báo: Quyết Định Thành Lập TỔ GAME PDAVIET

CongVoi

Super V.I.P
Đăng kí làm thành viên số 1 là sao hả anh??? Anh giải thích rõ giùm em với ^^!

Tuyển mộ các bạn có ý định - tâm huyết cũng như nhiệt huyết đối với sự phát triển chung của box Game SYM nói riêng và PV nói chung. [Các bạn ít nhất cũng phải post được 1 bài đạt tiêu chuẩn đã ]
Số lượng thành viên: Không Hạn Chế

:D BẠn hem đọc kĩ bài mình viết à :D.Thành viên số 1 tức là đầu tiên đó ;)

venusian

Moderator
Hihi :D. Chúc tổ Game nói riêng và topic Game nói chung ngày càng lớn mạnh và ngày càng có nhìu Game cho anh em test :))

MinhThang

Manager
Tổ là cách dùng từ ngoài bắc,còn nhóm là cách dùng từ trong nam:-??

Có những bài đã được trả lời, các bạn không cần nhắc lại, vô tình các Mod lại bảo Spam:D Đúng là nhóm tổ đều như nhau về bản chất, chỉ khác là cách gọi,Theo mình thì cốt lõi vẫn là chất lượng, người có tên không đẹp đâu phải là người xấu.:D

kanvicofbon

:D BẠn hem đọc kĩ bài mình viết à :D.Thành viên số 1 tức là đầu tiên đó ;)

Dạ, ý em nói là em chỉ test game thui, chứ em sắp thi đạ học rùi, không có nhiều thời gian để kiếm games như các anh, hẹn mấy anh sang năm nhá :D (ko biết em có đỗ hôk nữa :()

haininh

mình xin có tý ý kiến nhé
các bạn nên post những game mới nhé.chứ đừng up game mà đã có người post ở ngoài rồi làm mọi người lại phải tìm.
mình ủng hộ các bạn hết mình

CongVoi

Super V.I.P
mình xin có tý ý kiến nhé
các bạn nên post những game mới nhé.chứ đừng up game mà đã có người post ở ngoài rồi làm mọi người lại phải tìm.
mình ủng hộ các bạn hết mình

Chấp nhận Post game cũ!!! 1 bài viết hay dễ hiểu cũ đến mấy cũng có nghĩa :D.Tất nhiên những Game mới luôn đc ưu tiên hơn rồi!!!

ngkhanhhoang

Hi Congvoi,

Có tuyển thêm 1 phó nữa ko vậy? :p Mình tình nguyện làm cho. Yên tâm là mình sẽ post những game mới và hot..;)

MinhThang

Manager
Hi Congvoi,

Có tuyển thêm 1 phó nữa ko vậy? :p Mình tình nguyện làm cho. Yên tâm là mình sẽ post những game mới và hot..;)

Phó hay trưởng không quan trọng, cái quan trọng là sự nhiệt tình chia sẻ gắn bó với PV thôi VIP.=D>=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
em đăng ký làm thành viên của tổ game được không ạ, để em thử post 1 bài demo anh xem thử nhá
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=51412

Bạn sẽ là thành viên thứ 2 của Tổ Game PV :D.Hy vọng bạn sẽ đóng góp nhiều hơn nữa =D> (P/s: Chú ý là các ảnh nên đính kèm thêm Logo PDAviet nha)
Hi Congvoi,

Hãy thể hiện mình đi Hoàng ;);;)

k7rapper

cảm ơn anh đã cho em gia nhập tổ gamePV, em sẽ cố gắng để bài của mình chất lượng hơn nữa ;);)

nouvu2372

Xin chúc mừng sự gia nhập của thành viên mới: bạn q630666 mình khóai phong cách riêng của bạn từ hồi chơi Vnes cơ

Chỉnh sửa cuối:

rgx120

Đầu tiên sau 1 thời gian Tổ game PV thành lập,mình xin thay mặt tất cả nói lời cảm ơn các thành viên của tổ vì những đóng góp rất tâm huyết thể hiện qua các bài post
Theo mình việc thành lập tổ game tạo sự chuyên nghiệp hơn cho tất cả mọi người thông qua các bài post rất chi tiết nhưng về đặc thù thì vẫn có cái gì đó chưa thật sự nổi bật các đóng góp của các bạn vì để post các bài chất lượng đòi hỏi người post phải thật sự tâm huyết.

Mình nghĩ các bài post của tổ game nên tập chung vào 1 topic,và các game sẽ được chia ra thành các phần như game rất hay,hay và bình thường giống như cũng là đá banh nhưng có cúp c1 hoặc c3.

Các game được chọn lựa sẽ dựa trên các tiêu chí số lượng ủng hộ,xác nhân của người post và tất cả mọi người,.....để tránh như tiêu chí ban đầu khi thành lập tổ của Công Voi-game nhiêu nhưng chơi không được bao nhiêu

CongVoi

Super V.I.P
Đầu tiên sau 1 thời gian Tổ game PV thành lập,mình xin thay mặt tất cả nói lời cảm ơn các thành viên của tổ vì những đóng góp rất tâm huyết thể hiện qua các bài post
Theo mình việc thành lập tổ game tạo sự chuyên nghiệp hơn cho tất cả mọi người thông qua các bài post rất chi tiết nhưng về đặc thù thì vẫn có cái gì đó chưa thật sự nổi bật các đóng góp của các bạn vì để post các bài chất lượng đòi hỏi người post phải thật sự tâm huyết.

Mình nghĩ các bài post của tổ game nên tập chung vào 1 topic,và các game sẽ được chia ra thành các phần như game rất hay,hay và bình thường giống như cũng là đá banh nhưng có cúp c1 hoặc c3.

Các game được chọn lựa sẽ dựa trên các tiêu chí số lượng ủng hộ,xác nhân của người post và tất cả mọi người,.....để tránh như tiêu chí ban đầu khi thành lập tổ của Công Voi-game nhiêu nhưng chơi không được bao nhiêu

Một ý kiến cũng rất hay.Sẽ tiếp thu và chỉnh sửa dần.Thanks bạn nhé =D>=D>