• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo thành lập đội bóng đá PVSG (pdavietSàiGòn)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Sáng sớm đá hay chiều? kêu mấy đứa CAT ra cổ động hehe

TranMinhMan

Super V.I.P
Sáng sớm đá hay chiều? kêu mấy đứa CAT ra cổ động hehe

Kawa poa cho mấy e hén (mỗi e 1 vé thui là uki roài). Nếu vậy thì a với BatKid mạnh miệng chút! >:)>:)>:)

Chiều chủ nhật này đá đi!;;)=D>:))

A Trường vô tối T7 thì sáng CN này đi đá lun a!? Đá xong về CAT coffee. Chiều ra làm vài ve, chừng nào mỏi lưng thì...!:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

BatKid

Super V.I.P
tình hình sáng nay mới test lại khả năng chạy bộ của mình, .... tin bùn cho các bác , BatKid chạy đc 5 phút phải ngồi nghỉ cả 30 phút :D mới lết đi tiếp đc .... với khả năng thiên phú này thì BK chỉ có thể là crazy fan của đội đc thôi :(( :(( :((

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Ai đăng ký mà không đi sẽ bị cảnh cáo....bà con đăng ký tiếp nào

mthanh0707

Đã có lịch đá bóng,các bác xem ở trang đầu nhé,hy vọng ngày đầu sẽ đông vui lắm đây...:)

XuanTruong

Super V.I.P
Danh sách đội bóng đá đây(các bác cứ đăng kí tiếp đi nhé,mình sẽ cập nhật ở đây):
Kawa
mthanh0707 (bầu sô kiêm thủ môn)>:)
Batkid(trưởng cổ vũ PVSG kiêm nhà tài trợ bia)=D>
medkid(phó vỗ vũ PVSG )=D>
Sonblack (thủ môn lun à)
nhocbanme
oanhngo
TranMinhMan
AnhTu
PhamNhatThanh
sms_sms
atomcuibap
hieu47

Kết nhất danh sách này! Hèn gì Kawa cứ bắt lên SG bằng được. Sơn làm thủ môn thì nguy hiểm quá...Tú và Ninh đá hậu vệ, Kawa đứng ngoài cổ vũ với mấy Em quán CAT!=))=))=))

BatKid

Super V.I.P
BK có đc kéo theo thèng em hem :D , nó trong đội A QK7 ^^ , đá cũng tàm tạm :p

Taki7610

Unlock_GSM
Nghe đồn anh em nào đá hay ,Man.BatKid tặng 1 cái "Huân Chương" và 1 "cái điện thoại" thì phải >:)

Thoai_DakMil

Super V.I.P
cái dụ này tui thấy cung ham lém nhưng ở sa hung tham gia được .
với số cầu thủ ni mà đi đá chắc là đem xe tãi đến chỡ bóng về . he..he..

BatKid

Super V.I.P
Ngồi rảnh vẽ cái áo choa anh em ^^!

mthanh0707

hà hà...đã có đồng phục cho PVSG gòi ...hehehe....coi nhu batkid đã tài trợ luôn đồng phục gòi nhé......

Status
Không mở trả lời sau này.