• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo về việc phát hành bộ gõ Tiếng Việt 1.0 cho Firmware 2.x!

NguyenThanhLuan

Với 150k có 1 acc 200$ trong itunes ! và như thế các bạn có thể mua các game 3D hoành tráng như Kroll , Đua tô tô Alpha4 , Đá bóng , Đua xe thú .... ! Nghĩa là khoảng 20 app ( toàn 9,99$ ) . Cho dù ở đây so sánh hơi khập khiễng nhưng mà theo mình thì khá mắc :-?!

Chỉnh sửa cuối:

hasitinh

theo mình thì không đắt đâu vì rất it người việt nam nào chịu viết 1 pm nào có tính cách mạng như hhn và họ đáng để đem 1 pm vào thường mại như vậy !!! nhưng cũng chị đc 1 thời gian cho nhưng ai đam mê pm keyboad việt cho ip thôi vì có người viết thì cũng có các hacke sẽ mở nó thôi trong thời gian ngắn sẽ có bạn hac cho key này thôi .

AnhTu

Super V.I.P
Always ủng hộ người Việt viết soft hoặc soft dành cho cộng đồng Việt.

hasitinh

ai có tài khoản cũa hhvn cho mình cái để mình ũng hộ anh e việt nam nè ,cần gấp và chính sắc đương nhiên là có số điện thoại và trang web để tham khảo nhé thks

TaQuangDuc

hay đấy, nhưng bạn nào nói mắc thì nên nghĩ lại, iBeer cực ngớ ngẩn sao có đầy người mua mà còn đắt hơn cả keyboard tiếng Việt đó.
Mình ủng hộ soft Việt và nên mua khi có thể

AnhTu

Super V.I.P
Những ai có liên quan đến việc tuyên truyền bẻ khóa PM của người Việt sẽ tuyệt đối có trách nhiệm & hình phạt cụ thể đối với hành vi này, đây không phải là hành động đúng đắn khi cố tình có ý kiến như trên, bất kể cả Mod hay TM.

MONTBLANC

Bác này nói chí lý quá=D>không phải tiếc mấy đồng bạc ,mà cái khó là không thể mua được vì ko ở vn

netaddiction1

sao em cài VNkeyboard rồi mà vẫn ko thấy chỗ nảo chuyển sang ngôn ngữ TV nữa. Hic, các bác chỉ em với! Thanks trước ạ.:)

invipro

Nên ủng hộ soft Việt nhưng nếu đưa được lên AppStore thì tiện cho anh em ở nước ngoài hơn. VÀ biết đâu đó có ông tây ba lô nào nhìn hay hay lại mua về nghịch thì sao :)