• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo về việc tổ chức offline tại TPHCM

Status
Không mở trả lời sau này.

tommynguyen1961

Từ đầu năm tới giờ khu vực offline TPHCM khá im lặng và chưa dc tổ chức do công việc bên ngoài của mọi người quá nhiều.
Nay mình làm cái bài gợi ý này cho anh em tham khảo và mình sẽ lấy số đông để làm tổ chức offline.
Theo các bạn thì việc tổ chức offline ngày thứ mấy là phù hợp và dc mọi người ủng hộ?
Có nên tổ chức trong tháng này không?
Và chi tiết offline kì này mình cũng xin thông báo là không có nhà tài trợ nên anh em chúng ta sẽ tự bỏ kinh phí ra làm offline.Chi phí thì cũng như hồi xưa tổ chức là 50k/1 người và free cho chị em phụ nữ.
Tăng 1 chúng ta sẽ tổ chức tại 1 quán cafe.
Tăng 2 anh em chúng ta sẽ kiếm 1 quán ăn nào đó để ngồi hàn huyên tâm sự và trao đổi thân mật với nhau nhiều hơn về công việc cũng như những gì các bạn đóng góp cho diễn đàn.
Mời các bạn cho biết ý kiến.
Xin cảm ơn các bạn.

Chỉnh sửa cuối:

BatKid

Super V.I.P
tui free time, ngày nào cũng đc , ủng hộ 1 phần quà cho game show luôn :D

MinhThang

Manager
Tổ chức vào buổi sáng cho nó rộng thời gian, đi Off chứ có đi nhậu đâu mà buổi chiều hỉ bà con? Tuần sau hay sau nữa cũng được, kéo dài thời gian để anh em biết và xếp lịch đi cho đông mới vui. :D

BatKid

Super V.I.P
Tổ chức vào buổi sáng cho nó rộng thời gian, đi Off chứ có đi nhậu đâu mà buổi chiều hỉ bà con? Tuần sau hay sau nữa cũng được, kéo dài thời gian để anh em biết và xếp lịch đi cho đông mới vui. :D

off lần này có nhậu đó anh

vietmua

Từ đầu năm tới giờ khu vực offline TPHCM khá im lặng và chưa dc tổ chức do công việc bên ngoài của mọi người quá nhiều.
Nay mình làm cái bài gợi ý này cho anh em tham khảo và mình sẽ lấy số đông để làm tổ chức offline.
Theo các bạn thì việc tổ chức offline ngày thứ mấy là phù hợp và dc mọi người ủng hộ?
Có nên tổ chức trong tháng này không?
Và chi tiết offline kì này mình cũng xin thông báo là không có nhà ôt3 chức nên anh em chúng ta sẽ tự bỏ kinh phí ra làm offline.Chi phí thì cũng như hồi xưa tổ chức là 50k/1 người và free cho chị em phụ nữ.
Tăng 1 chúng ta sẽ tổ chức tại 1 quán cafe, tăng 2 anh em chúng ta sẽ kiếm 1 quán ăn nào đó để ngồi hàn huyên tâm sự và trao đổi thân mật với nhau nhiều hơn về công việc cũng như những gì các bạn đóng góp cho diễn đàn.
mời các bạn cho biết ý kiến.
Xin cảm ơn các bạn.

Chu nhat offline se hay hon duoc nhieu nguoi tham gia.

goonmen

Mình quá tiếc. Chủ nhật tuần sau cũng bận còn tuần này thì không thể. Chủ nhật mồng 1-4 thì được. Do mới tham gia nên rất muốn gặp các ae.

cafef1

CN đê, khà khà, em tham gia nhậu nhẹt với
Nghỉ làm rùi nên giờ full time :D

WindyLS

Giờ dùng nick này cho " quang minh chính đại " hehe
CN tuần sau offline là đẹp :)

tommynguyen1961

Tình hình này chắc offline chủ nhật quá. Và chắc có lẽ là tháng 4 cho mọi người tham gia đông đủ hơn và vui hơn.
Riêng mình vẫn thích chiều thứ 7 hơn vì chủ nhật nghỉ tha hồ mà chơi nhưng vì sợ 1 số anh em ko tham gia dc nên mới tham khảo và lấy số đông anh em tham gia.

Status
Không mở trả lời sau này.