• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin mới về cập nhật Fw symbian anna

vuvandat1971

Symbian Anna Cùng trải nghiệm Symbian Anna Bộ biểu tượng hoàn toàn mới Bạn đã cập nhật điện thoại của mình chưa? Nâng trải nghiệm di động của bạn lên một tầm cao mới
với Symbian Anna - phần mềm mới nhất cho điện thoại
thông minh của Nokia. Chọn điện thoại để bắt đầu. Nokia C6-01 Nokia C7
Nokia E6 Nokia N8 Nokia E7 Nokia X7 Cách tải phiên bản Anna Nếu bạn sở hữu các dòng điện thoại: Nokia N8, Nokia
X7, Nokia E7, Nokia E6, Nokia C7, Nokia C6-01 bạn có
thể tải phiên bản Anna về điện thoại theo cách như
sau: Bằng điện thoại Bước 1: Bấm phím "Menu" Bước 2: Chọn "Ứng dụng" Bước 3: Chọn "Cập nhật PM” từ thư mục "Công cụ" Bước 4: Chọn phiên bản cập nhật Anna và bắt đầu tải về. Bằng máy tính PC Tải phiên bản Anna bằng cách dùng ứng dụng Nokia

Suite. Bạn không cần phải sao lưu dữ liệu vì quá trình tải
phiên bản cập nhật Anna sẽ không xóa các file dữ liệu
hiện có. Đề nghị sử dụng Wi-Fi để download. Hệ thống cửa hàng Nokia hoặc Trung tâm Bảo hành
chính hãng Hãy tới các cửa hàng hoặc Trung tâm bảo hành Nokia.
Đội ngũ nhân viên của chúng tôi sẽ hướng dẫn cho bạn
cách cập nhật phiên bản Anna cho điện thoại của bạn.
www.nokia.com.vn/anna

dongtam

mới chỉ là cách hướng dẫn thôi chưa có bản cập nhật đâu cứ chờ đi rồi sẽ có .......

boy_friend

e sợ sau khi gặp anna xong lại k đc như mong đợi ấy các bác ak.mất công chờ đợi mòn mỏi đấy là điều đáng sợ nhất.thật sự chỉ mong chờ belle thôi

thg

CÓ ANA RỒI CÁC BẠN ƠI.......MÌNH MỚI ÚP ĐƯỢC NÈ...ĐẸP QUÁ!
UP ĐI CÁC BẠN

vuvandat1971

CÓ ANA RỒI CÁC BẠN ƠI.......MÌNH MỚI ÚP ĐƯỢC NÈ...ĐẸP QUÁ!
UP ĐI CÁC BẠN

ở đây không quăng bom như bên tinh tế được đâu nha. Bạn cho dẫn chứng đi
không biết sao trang nokia.com.vn/anna đã đóng

vuvandat1971

Thông báo với mọi người trên navifirm đã có fw 022.014 và fw 024.001 cho N8,C7,C6-01. mọi người hãy trải nghiệm nhé
nokia C7 RM-675_ 022.014
Vietnam mahogary brown (059B7Z6)

MinhThang

Manager
Cho cái hình thêm hấp dẫn.