• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Throttle Lock 0.1_Phần mềm khóa màn hình quá Good !

nguyenphucondao

Lâu quá ko tham gia. Úp cho các bạn 1 pm quá Good.

Throttle Lock 0.1

Một phần mềm mới phát triển bởi 1 người TBN (miễn phí). Phần mềm quá hay hỗ trợ khóa màn hình bảo vệ cho PPC. NguyenPhu chuyển sang tiếng Việt cho các bạn dễ dùng.

Hướng dẫn: Bạn tải pm về cài vào máy. Xong mở ct lên (mặc định để mở khóa là dấu tròn thứ nhất ở trên cùng). Muốn đổi khóa khác các bạn ấn giữ vào hàng 'nhập khóa của bạn' và chọn 'Thay đổi kiểu khóa', xong các bạn nhập khóa hiện tại vào (dấu tròn thứ nhất ở trên cùng), sau đó nhập khóa mới và xác nhận khóa mới ->xong. Nó tự chạy khi bạn khởi động lại máy.

Khóa mới các bạn muốn chọn thế nào cũng được, kéo theo kiểu bạn thích.

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

kanel

sao em ko vào down được bác ơi????hixxx.Bác xem lại hộ em cái nhé.Em thank bác rồi mà đi về tay ko huxxx

tuan2005

Chào mừng bạn!
Sorry vì Spam.
Mình cài vào main. nhưng sau đó có hiện tượng không thể tắt được ppc, để nó tự tắt thì được, có bạn nào bị như thế ko, có khắc phục được ko nhỉ? phần mềm này rất hay

Chỉnh sửa cuối:

NT2005

Chương trình này hay quá nhưng mình khg down được bạn có thể up lại được khg ? Cám ơn bạn nhiều nhé

Cuongk30

hix chả bít có dc ko nữa.. nhưng thanks bạn nhùi... tớ sai 02XDAIIi nên nhùi chương trình ở đây tớ sài hok có dc ahj

blackwhite169

Throttle Lock v0.4

Phần mềm đã được giới thiệu, phiên bản mới nhất, v0.4!
Bác nào dùng thì down về nhé! Phiên bản tiếng Anh nhé!

Link:

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối: