• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thủ thuật làm themes.

thienvuongtinh

cho mình hỏi mình làm theme bằng phần mềm của sony 3.19 (vì mình đang xài sony) nhưng khi làm xong chép vào máy thì nó bị lỗi kô cài theme đc, vì theme hơi nhạy cảm nên kô gởi lên đc mong anh chị co thể nêu những trường hợp nào mà kô hiển thị lên đt kô?

dotuananhs

Vô trang Ownskin.com mà làm thích icon nào thì chọn làm trên shop làm j cho lâu =))

bboynou

vui lòng chỉ mình xóa theme

mình cài 3 theme nhưng thấy ko hợp nên xóa trong app.manger đóa .Còn app.manager hiện giờ của tui ko còn theme nào

nhưng trong themes vẩn còn .Nóa chỉ xóa dc 1 cái à

quangphong123

bạn BatKid ơi giúp tớ với,làm sao mình dùng phần mềm theme editor 6600 để làm theme nhưng mà khi vào menu thấy đen thui àh

JuRay-Duan

Có ai biết chuyển icon của theme này qua theme khác kô ạh. Làm ơn chỉ cho em với ạh :(:)(:)((

kotexchan

Ủa?? sao mình sử dụng UnmakeSIS hok được vậy nà... huhu... mình chọn file .sis rùi bấm nút Extract file ma` hok thi' hiện file j hết... có ai bị như mình hok ja?? giúp mình với....

tanpossible

Ủa?? sao mình sử dụng UnmakeSIS hok được vậy nà... huhu... mình chọn file .sis rùi bấm nút Extract file ma` hok thi' hiện file j hết... có ai bị như mình hok ja?? giúp mình với....

Nó hiện trong folder System/skin ngay tại diectory mà bạn để file bung nén

tanpossible

@tanpossible: bạn ui, hok thi' j het' bạn ah. mình bấm nút extract file đâu có thí nó chạy j đâu mà ra file dc... hjc... ban extract dum` m file nay` nha.Thanks ban nhiu`.
http://www.4shared.com/file/3852221...andscape_by_babi.html?dirPwdVerified=26526c6c
Ban gui~ wa mail cho minh lun nha. kotexchan@yahoo.com

Ôi cái này không biết nén bằng gì mà mình cũng bó tay rồi bạn ơi.Không có phần mềm nào nó xả nén được hết.Ai pro vào giúp bạn ấy chứ em bó tay rồi:-/

MinhThang

Manager
Ôi cái này không biết nén bằng gì mà mình cũng bó tay rồi bạn ơi.Không có phần mềm nào nó xả nén được hết.Ai pro vào giúp bạn ấy chứ em bó tay rồi:-/

Giải nén bình thường có 2 file sis.