• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN BÀI GIẢNG CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH Y KHOA (15GB)

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại đã hoàn thành 85% Thư viện bài giảng Chẩn đoán hình ảnh trên Account mới, đúng ngày mai hy vọng sẽ hoàn thành để mừng World Cup 2010.
Thân gửi !!!

Badamgiak23

Super V.I.P
Thư viện Bài giảng Chẩn đoàn hình ảnh đã Open My Folder như đã hứa đúng dịp khai mạc World Cup.
Thân gửi !!!

Badamgiak23

Super V.I.P
Đã mở thêm nhiều mục như cũ nhé:
- Windows Mobile Softwares & Games
- Ringtones Mp3 (500Mb): Chuyên dùng cho cửa hàng Copy cho khách.

Istone

Thư viện Bài giảng Chẩn đoàn hình ảnh đã Open My Folder như đã hứa đúng dịp khai mạc World Cup.
Thân gửi !!!

Kho này đồ sộ thật, nếu không phải chuyên khoa CĐHA thật khó lòng đọc hết, phu2

Badamgiak23

Super V.I.P
Đang chuẩn bị đưa vào gần 40 báo cáo của Hội nghị điện quang toàn quốc lần thứ XII vừa tổ chức tại Hải Phòng (tiếc là 2 ngày trực liên tiếp nên không được đi dự).

T2MT

hic, lâu rồi ko vào 4rum, mình bây h đag cần mấy cái tài liệu CĐHA trong này, nhưg sao link die hết rồi, ai có thể chỉ giúp mình chỗ nào khác down đc ko, cảm ơn mọi ng nhiều :)

Badamgiak23

Super V.I.P
Mới Upload bổ xung thêm 5Gb tài liệu, đặc biệt đã hoàn tất bộ tài liệu siêu âm tim nhé.

Thân gửi !!!

bsctu

anh ui,sao em dow không được gì hết,toàn là invailid deleted file,mong anh chỉ giúp

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

anh chi nào dow được tài liệu cho em với,tài liệu rất hay nhưng không dow được,hjx

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Tài liệu tải ngon lành cành đào.
Riêng bộ E-books PRC hiện mình đã Up các file nén Rar riêng biệt cho tiện Download.

trunganh0412

link die rồi anh ơi. Cho em xin link tải với,em đang cần tài liệu này lắm. Ai có thì up lên cho e với. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.