• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN BÀI GIẢNG CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH Y KHOA (15GB)

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
SA SẢN KỸ THUẬT SIÊU ÂM PHỤ KHOA

* Kiểu File : PowerPoint2003

* Link Download trong File đính kèm

;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
SA SẢN GIẢI PHẪU THAI BÌNH THƯỜNG

;;);;);;)

Badamgiak23

Super V.I.P
SA DOPPLER SUY TĨNH MẠCH MÃN TÍNH CHI DƯỚI

;;);;);;)

Badamgiak23

Super V.I.P
SA DOPPLER ĐỘNG MẠCH CHI DƯỚI 1

;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

MacDinhPhong

Vì anh em Download cũng nhiều mà Thanks thì ít quá nên em cũng thấy oải oải rùi, tạm thời nghỉ Upload 5 ngày nhé :D=)):))

Cảm ơn anh rất nhiều vì nguồn tài liệu quý này, đang thực hiện nguyên tắc Download bài nào là Thanks bài ấy.
Tiện thể anh cho em hỏi là nếu dùng Acount Mediafire Pro có Download nhanh hơn được không, em dùng đường truyền FPT 3MB tốc độ Download MAX khoảng 250Kbs nhưng vẫn chưa thỏa mãn, định làm con Pro để chuyên Download nguồn thư viện của anh.

Tư vấn giúp em =D>=D>=D>

Badamgiak23

Super V.I.P
Acount Pro tốc độ cũng không cải thiện lắm đâu, có chăng khắc phục được lỗi Download quá tải trong khoảng thời gian nóng từ 21h tới 1h sáng ngày hôm sau.
Tiện đây nhờ anh em tuyên truyền nguồn thư viện này tới cả các diễn đàn khác để phục vụ công tác nghiên cứu và học tập Chẩn Đoán Hình Ảnh, nên Copy Link Topic để giữ bản quyền cho PDAVIET.

BSGAUMAP

BÁC già này còn gân quá. hay tuyệt cú mèo. anh có các bài giang về hình ảnh học sọ khỉ, cột sống không vậy

Badamgiak23

Super V.I.P
Đang có ý định Upload cho anh em Video Hướng dẫn X-Quang thường quy sưu tầm từ Web Bacsihoasung nhưng quả thực Chẩn Đoán Hình Ảnh mà hình ảnh mờ vậy thì chỉ Đoán thôi chứ không phải Chẩn Đoán.

Status
Không mở trả lời sau này.