• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TiabiaME- game chơi multiplayer online trên điện thoại

haccuonglong

TibiaME- game online đầu tiên trên điện thoại

TibiaME là game đầu tiên có thể chơi multiplayer online thông qua kết nối internet.Tốc độ kết nối khá nhanh nên game chơi rất mượt, ko hề bị giật hay load chậm.Game hỗ trợ khá nhiều vật dụng trang bị cho nhân vật; cùng với hệ thống quest; giao diện đẹp khá hấp dẫn

Một số hình ảnh của game:

Xem thêm thông tin chi tiết và download phiên bản phù hợp cho mỗi dòng máy tại đây

nguyenvansang

Well-Known Member
download kiểu gì đây?

Bạn vào link trên rồi chọn đúng đời máy của mình rồi Down thôi ! Trông 2D ko đẹp lắm Song chơi online = GPRS (Trọn gói) thì em chơi 12/24 mất. ôi cứ nghĩ cái cảnh ngồi trong lớp mà cứ cắm đầu xuống gầm bàn để Cày Lever thôi đã sướng rồi >:)

minhtrung

Bạn vào link trên rồi chọn đúng đời máy của mình rồi Down thôi ! Trông 2D ko đẹp lắm Song chơi online = GPRS (Trọn gói) thì em chơi 12/24 mất. ôi cứ nghĩ cái cảnh ngồi trong lớp mà cứ cắm đầu xuống gầm bàn để Cày Lever thôi đã sướng rồi >:)

Posted via Mobile Device

minhtrung

Game này minh đã luyện lâu lấm rồi nó rất hay nhưng minh cho bản Free nên k đi đc xa.co cách nào chơi dc bản Predium k vậy các bác hướng dẫn cho ae để cùng luyện Lv.
Nick Trung
Lv 18
World 3

Posted via Mobile Device